tim thay hoc nghe

Status
Not open for further replies.
cái này em tìm thay day hoc đây mà các bác vào đây nói gì ko vậy , ai cũng có 1 hoàn cảnh , các bác có tiền thì học đc thấy ở ngoài con em gia đình khó khăn nên mới đăng top này mong người nào đó hiểu đc cho em mà dạy em .. các bác rảnh rỗi thì đi chỗ khác mà bấm bàn phím nói tào lao gì ở đây hoài thế
Nghiêm túc quá đấy cậu , thực tế ở đây cậu chẳng những ko kiếm được sư phụ mà còn ăn cam no bụng đó cậu =)) Nếu khó khăn thật ra đường mà kiếm việc làm cậu nhé !

có tiền thì đầu tư mua vps hoặc đưa tiền t reg acc gg cho roi tạo vps cũng đc :D rồi t dạy treo máy, ngày kiếm khoang 6, 7$ :D

mày ngu lắm dipphong ah , chi gioi bam ban phim ma ko xem lai minh ntn di , tao o ben tre thi sao , con may o duoi dat chui len hay sao ma noi nham hoai the con cho an cut

mày ngu lắm dipphong ah , chi gioi bam ban phim ma ko xem lai minh ntn di , tao o ben tre thi sao , con may o duoi dat chui len hay sao ma noi nham hoai the con cho an cut
thể hiện như thằng mất dạy thế thì ai dám dạy cho thí chủ, các admin giờ gặp cảnh ăn cháo đá bát nhiều rồi, không ai có lòng từ bi nữa đâu

lý do ko ai nhận bạn là đây, ai nhận bạn sẽ có ngày bạn chửi người đó vì tính bạn thế này chúc mừng bạn, rule 4rum viết phải có dấu nội cái này mọi người đã có thể nói bạn rồi .
Thể loại như bạn khó chấp nhận đc chúc mừng bạn, đáng lý cứ kệ mà tiếp tục tìm lại ko chịu cứ thích chợ búa

Con chó ngu - Repply còn ko biết đi ăn shịt đi con chó , ditme cưng , cưng ko bấm bàn phím à - t cung bến tre mà ko ngu như mày - mày làm riết người ta coi dân bến tre ra gì con chó ngu này
Tóm lại mày là con chó ngu - oke hoc tới phần bỏ dấu nghỉ hoc à con

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week