SCAM tìm thông tin scam ( ai có info chính xác mình xin hậu tạ )

bác ở đâu ạ :3 cho e xin cách

Đơn giản là bạn đá có STK vietcom của nó, bạn hay ra chi nhánh nào của vietcom giao dịch mà gọi là quen mặt em nhân viên nào đó, nói khéo xin sđt, tối tỷ tê tâm sự tí. Cho em nó 1-2 triệu $ cafe, em nó lấy full info thằng chủ stk cho. Tới tận nhà mà đòi.
Mấy ông C.A đi bắt ú ờ hay rửa tiền thì cũng phải ra bank mà lấy info, họ lấy ko mất $, mình lấy mất $ ^_^.

P/S: hy vọng ko phải bank fake, bank fake thì mất công toi :D

là lấy stk mua ngoài đường của người khác, không phải của nó đó

Đơn giản là bạn đá có STK vietcom của nó, bạn hay ra chi nhánh nào của vietcom giao dịch mà gọi là quen mặt em nhân viên nào đó, nói khéo xin sđt, tối tỷ tê tâm sự tí. Cho em nó 1-2 triệu $ cafe, em nó lấy full info thằng chủ stk cho. Tới tận nhà mà đòi.
Mấy ông C.A đi bắt ú ờ hay rửa tiền thì cũng phải ra bank mà lấy info, họ lấy ko mất $, mình lấy mất $ ^_^.

P/S: hy vọng ko phải bank fake, bank fake thì mất công toi :D

Cách của bạn hay nhỉ , dc info thằng scam , vớ vẩn dc luôn em nhân viên xinh tươi:p

Sinh Viên Hà Nội Aptech - Trường đào tạo lập trình viên quốc tế -- Đã nghĩ
hà nội aptech hiện giờ nó đóng cửa rồi và chuyển hết sinh viên sang bkatec
nếu nó còn đi học thì cứ vác đồ qua hoàng quốc việt cạnh trường cao đẳng du lịch.hoặc nếu k biết mặt nó qua phòng đào tạo xem danh sách học sinh nhé :D còn nếu nó nghỉ học thì ...............................dùng GPS định vị điện thoại nó thử coi :D

Cách của bạn hay nhỉ , dc info thằng scam , vớ vẩn dc luôn em nhân viên xinh tươi:p

À hôm 1 ông trong MMO bị mất 260 chai :D. Mình về hỏi vợ nó bày cách cho như thế.
Mình truyền đạt lại cho ông ấy, ông ấy tới tận nhà đòi đc 200 chai, số còn lại nó xin :( ...
1 ông Ex trong này đã áp dụng thành công :D. Nên ai dính chưởng thì cứ áp dụng cách này khá là thành công.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week