Tìm thông tin về Amway

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
theo như tình hình là, có một người anh giới thiệu chương trình bán hàng đa cấp Amway - mình cũng chả tin, vì nó là bán hàng đa cấp, 4rum của mình cũng không thích cho mấy. :binhsua36:

Tuy nhiên, với 1 công ty bán hàng đa cấp có tư liệu ở wikimedia và được Nguyễn Minh Triết tiếp đón President Steve Van Andel thì mình cũng chưa dám khẳng định là lừa đảo hay gì cả. Nên nhờ anh em ở 4rum cho tí thông tin, và ai đã làm cho Amway thì càng tốt !!

Thanks mọi người !! :binhsua43:

:binhsua35: bán có ai mua đâu
mình cũng làm qua rồi
lừa đảo thì ko lừa đảo nhưng hàng nó đắt tiền khó bán lắm

Upvote 0
nếu muốn làm thì bạn hãy xem lại mình có tính kiên trì nổ lực hay ko, vì trong kinh doanh ko có vốn thì cần sự kiên trì! nói 1 cách chính xác như mình da biết nó có tren 80 quốc gia VN là thứ 58, có nhà máy ở biên hòa đồng nai
và con số thực của 1 số nổ lực là tren 100tr/ tháng
và đây là bảng lương của nó
nếu bạn tâấy bạn có năng lực, sự kiên trì nổ lực thì có thể làm còn thiếu hoặc ko có thì minh khuyên nên thôi chẳng dc gì đâu theo như mọi người nói vào 100 chỉ dc 1 người như thế! nếu bạn có những diều trên thì hãy là con số 1/100

- - - Updated - - -

nếu muốn làm thì bạn hãy xem lại mình có tính kiên trì nổ lực hay ko, vì trong kinh doanh ko có vốn thì cần sự kiên trì! nói 1 cách chính xác như mình da biết nó có tren 80 quốc gia VN là thứ 58, có nhà máy ở biên hòa đồng nai
và con số thực của 1 số nổ lực là tren 100tr/ tháng
và đây là bảng lương của nó
nếu bạn tâấy bạn có năng lực, sự kiên trì nổ lực thì có thể làm còn thiếu hoặc ko có thì minh khuyên nên thôi chẳng dc gì đâu theo như mọi người nói vào 100 chỉ dc 1 người như thế! nếu bạn có những diều trên thì hãy là con số 1/100

Upvote 0
Amway được thành lập từ năm 1959 tại thành phố Ada, Michigan, USA
Tiền nhiệm là Jay Van Andel và Rich Devos,
Hiện tại giữ chức vị chủ tịch hội đồng quản trị tập đoàn là Steve Andel như bạn đã xem clip Chủ tịch nước Nguyễn Minh Triết triếp đón ông,.. và tổng giám đốc kinh doanh toàn cầu là ông Douge Devos,.. :x
Kinh doanh trên toàn cầu với hơn 52 năm thì Amway hiện nay có >7000 sản phẩm, đủ thứ trên đời,
ngay cả cuộn giấy vệ sinh cho tới những thứ cao cấp như là xe hơi thông minh Amway cũng có tại một số thị trường trên thế giới,... như Ấn Độ, Đức,..
Ngoài ra nó còn có cả Iphone 4S, Ipad 2, ....
tất cả những mặt hàng Amway kinh doanh Nhà Phân Phối (NPP) được hưởng 15% giá trị sản phẩm bán ra, ngoài ra được tích trữ điểm để tổng kết mức thu nhập thứ 2 vào cuối tháng :x... .
Mô hình kinh doanh của Amway tên chuyên ngành của nó là Multi Levels Marketing như bạn nói là bán hàng đa câp - bán hàng trực tiếp đấy ạ :),..
Nó là Doanh nghiệp khai sinh ra mô hình kinh doanh này,.. cho tới thời điểm này nó đã đặt chân lên >80 quốc gia và vùng lãnh thổ,...
VN là thị trường cuối cùng tại Châu Á mà Amway đặt nhà máy tại khu công nghiệp Amata tỉnh Biên Hòa, Đồng Nai,...
Doanh số của nó năm 2008 là 8.2 tỷ USD, 2009 là 8.7 tỷ USD, 2010 là 9.2 tỷ USD, và năm 2011 vừa rồi là 10,3 tỷ USD,... :D
mặc dù năm 2008 khủng hoảng kinh tế toàn cầu, doanh số của nó vẫn tăng trưởng 500 triệu USD :x ....
Tạm thời mình chỉ có thể cung cấp cho bạn một số thông tin như vậy thôi :x.,....
Nếu tiện thì mình có thể cung cấp cho bạn thông tin trực tiếp ở bên ngoài,... :D
nếu có gì muốn hỏi bạn cứ hỏi trực tiếp mình :x
SĐT của mình là 01255053373. or yahoo: billion.dollars368
:D

Upvote 0
Bạn của mình làm cái này, bạn lựa kem đánh răng hay mấy sp dùng hàng ngày đi tiếp thị, càng dẻo miệng càng tốt thôi! Mà mình thì không biết cách ăn nói sao để bán được nên mình không bán! Lúc đầu đóng cho nó 200k tiền phí làm thẻ hay gì đó! Lừa thì không lừa nhưng mà hơi khó vì người ta toàn mua sp của siêu thị thôi nên gặp hàng ngoại hơi dè chừng, thêm cái bán hàng đa cấp nữa nên người ta ngại! :binhsua36:

Upvote 0
Bạn của mình làm cái này, bạn lựa kem đánh răng hay mấy sp dùng hàng ngày đi tiếp thị, càng dẻo miệng càng tốt thôi! Mà mình thì không biết cách ăn nói sao để bán được nên mình không bán! Lúc đầu đóng cho nó 200k tiền phí làm thẻ hay gì đó! Lừa thì không lừa nhưng mà hơi khó vì người ta toàn mua sp của siêu thị thôi nên gặp hàng ngoại hơi dè chừng, thêm cái bán hàng đa cấp nữa nên người ta ngại! :binhsua36:

Không cần thiết bạn phải quá dẻo miệng, chỉ cần ăn nói lưu loát, nói đúng sự thật, không phô chương,... thì sẽ thành công thôi, vì sản phẩm nói lên tất cả rồi, khi khách hàng sử dụng thì họ sẽ thấy mình nói là đúng hay không, là đúng thì bạn phát triển được, còn không như bạn nói thì đừng mơ họ tin tưởng sản phẩm của bạn :X<>>.
còn làm có được hay không còn tùy vào năng lực mỗi người, nếu bạn thật sự có khả năng sẽ thành công :x
chứ đừng sống dựa trên suy nghĩ và lời nói của người khác :x

Upvote 0
th bẹn mình cũng có 1 thời làm amway .. ông bà già cho vay 1tr .. sau 1 thời gian làm .. kiếm đc 5tr .. mua đc con ip3 :colen::colen::colen:

cơ mà về sau n ăn chơi hết cả vốn .. éo đầu tư làm nữa nên nghỉ cmnr :m044::m044::m044:

p/s: n đến vs đa cấp không phải để kiếm tiền, mà vì nghe có nhiều gái xinh nên n mới làm vào thử :binhsua113::binhsua113::binhsua113:

Upvote 0
bạn có khả năng tiếp thị, marketing thì hãy tham gia, không có năng lực thì tham gia cũng chẳng có lợi ích gì, mất thời gian thôi :m020:

Upvote 0
định tham gia chương trình này, làm công tác viên cho nó luôn. Nếu có gì thì học được kĩ năng mềm thì cũng góp phần bù đấp lỗ hõng kiến thức

Upvote 0
định tham gia chương trình này, làm công tác viên cho nó luôn. Nếu có gì thì học được kĩ năng mềm thì cũng góp phần bù đấp lỗ hõng kiến thức
bạn ở đâu vậy, nếu cậu muốn làm thì hãy chọn 1 tuyến tren cực kì good và giỏi

Upvote 0
ai bảo nào :được phát triển kỹ năng mềm, sau này xin việc dễ hơn nhiều :x

mềnh nói thật kĩ năng mềm chả quan trọng khi xin việc đâu,mà cái này có thể tự học chả cần trainning

P/S: Nó có sản phẩm nào bạn được qua mạng không câu? mà có yahoo không cho mình xin,trước là làm quen,sau là hướng dẫn nhau cùng kiếm tiên ^ ^

Upvote 0
bạn ở đâu vậy, nếu cậu muốn làm thì hãy chọn 1 tuyến tren cực kì good và giỏi

ở an giang đây. Đang tham khảo không biết làm sao, newbie đấy :binhsua36:

Notes: đang làm captcha, cái ông anh nói cho nghe, nên tìm hiểu thử xem sao

Upvote 0
mềnh nói thật kĩ năng mềm chả quan trọng khi xin việc đâu,mà cái này có thể tự học chả cần trainning

P/S: Nó có sản phẩm nào bạn được qua mạng không câu? mà có yahoo không cho mình xin,trước là làm quen,sau là hướng dẫn nhau cùng kiếm tiên ^ ^

Có những câu nói hơi ngố ngố nhưng đôi khi lại đúng thực tế :binhsua83:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week