Tìm tool Bluestacks RRS

CÓ KĨ thuật code trc k biết gì thì cứ bác pro kêu code tools riết theo nhau tụ sống dc r anh trc em còn nc dc voi bac ấy giờ vào offer là tit luôn:confused:
ừ, thì a hiểu mà :D
như e pm a, có khi 3 4h sau a mý trả lời là do cái ly dó của bác ý nêu ra đó, a làm việc nên ko reply, nhưng ít ra thì sau khi làm việc xong a cũng reply chứ nhỉ :D

ừ, thì a hiểu mà :D
như e pm a, có khi 3 4h sau a mý trả lời là do cái ly dó của bác ý nêu ra đó, a làm việc nên ko reply, nhưng ít ra thì sau khi làm việc xong a cũng reply chứ nhỉ :D
hì hì :)) 1 thằng trẻ trâu fam 1 đại gia a nghĩ ông đại gia tl k :)):D:D:D

hì hì :)) 1 thằng trẻ trâu fam 1 đại gia a nghĩ ông đại gia tl k :)):D:D:D
mà kệ ng ta đi e :D
nói hùi ng ta lại bảo a nói xấu ng ta thì mang tiếng a chết @_@
ừ mà chắc tại "a nghèo" quá :D
nên ng ta khi dễ :D

bản này thử rồi, nói chung k dùng dc, nó tự lưu data lần cuối vào file backup luôn:D
Chắc là bạn chưa tìm hiểu cách dùng rồi. Free nên bạn tự tìm hiểu cách dùng là hơn. Mình không support đâu.

ơ, ai bắt bạn xin lỗi ?
bạn kia bảo, là pm bạn chẳng bao giờ bạn trả lời, và mình cũng thế, lúc bạn pm thì mình trả lời, còn tới mình pm bạn cũng chẳng thèm trả lời.
còn bạn nói do làm việc nên ko trả lời, mình chỉ nói là mình cũng làm việc cả ngày, nhưng ng ta pm thì mình vẫn trả lời dc, dù ít dù nhiều chứ, chẳng wa là do bạn ko muốn trả lời thôi, chứ giống với chả giống gì ..... mà cứ cho là khác đi, thì nói túm lại đó cũng chỉ là 1 cái lý do, và kết quả cúi cùng là như bao nhiêu ng khác nói, pm bạn chẳng bao giờ trả lời cả, đúng chưa nào ?
mà có sao thì mình nói thế thui, chả đụng chạm gì nhá
Thế thì đừng bảo là có lợi hơn hoặc pro hơn mới rep, khách mua tool lỗi vẫn rep đấy, chỉ việc nào thật sự cần thiết thì rep thôi

: bác có gì k e ké với e nhớ là xin ké bác lâu lắm r mà :D
cũng lui tới offer thôi, người đến sau nên cũng vất vả chứ ko sung sướng gì

Hì cũg có mua akchage r cung có bs root ma k biết bắt đầu từ đâu
còn nhiều thứ nữa, change thôi chưa đủ :(

Chuyên môn e còn chưa có :( vào 1 năm đúg năm xui toàn bọn phản thầy tịt k có thầy nào nhận :(
oải cho mấy thầy, chắc lại mất tiền oan

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back