Report Tìm Topic

Status
Not open for further replies.

HoaLien

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Lậy thánh TMOD @woaini1991 luôn
Thánh chưa chi close mẹ topic rồi thì làm sao mà tôi nói chứ hả ?
Thêm nữa thánh cũng bảo từ tháng 6 có nghĩa là thánh biết được mốc thời gian rồi.
Box của thánh quản lý không lẽ không tìm được ? Nói thì biết suy nghĩ dùm 1 cái đi Tmod trẻ ạh.

Chính xác là từ tháng 7, chứ mình không rảnh để nhớ cậu là ai và lập topic gì nhé: http://mmo4me.com/threads/yh-neymar...-mem-lam-appcasher.187638/page-2#post-3571077 (nhìn mốc thời gian của comment này).
Còn nhờ @Tranau90 vào giải quyết giùm nhé! Vụ này mình không rõ!
Topic tại Box này và cậu là người đã close lại.
Và tui cũng thắc mắc là sao cái comment bên kia của SMOD Tranau90 lại bị xóa nhỉ ?
Định hủy bằng chứng àh ?

Upvote 0
Topic tại Box này và cậu là người đã close lại.
Và tui cũng thắc mắc là sao cái comment bên kia của SMOD Tranau90 lại bị xóa nhỉ ?
Định hủy bằng chứng àh ?
Nói thì suy nghĩ chút nhé.
1. Mình là TMOD thì không can thiệp vào các BOX khác được, xoá bằng cách nào?
2. Mình không tìm thấy topic nào trong khoảng thời gian đó.
3. Mình chằng làm cái gì sai mà phải "hủy bằng chứng".

Upvote 0
Nói thì suy nghĩ chút nhé.
1. Mình là TMOD thì không can thiệp vào các BOX khác được, xoá bằng cách nào?
2. Mình không tìm thấy topic nào trong khoảng thời gian đó.
3. Mình chằng làm cái gì sai mà phải "hủy bằng chứng".
Vậy Xin cậu TMOD, cậu là 1 tv BQT, trách nhiệm của cậu là hỗ trợ member khi cần.
Vậy hiện tại tui cần tìm lại topic của tôi post trong Box Sugge này và cậu là Mod quản lý ơ đây thì ko lẽ không tìm được ?
Còn tui nói xóa chứng cứ là nói cậu kia kìa vì tui cũng biết là cậu éo có quyền xóa post ở Box khác mà.
Nhưng hiện tại là tui đang nghi ngờ cậu vì tui lập topic này là topic thứ 3 rồi.
Xin hỏi 2 topic kia cậu close với lý do là gì vậy ?

Upvote 0
Vậy Xin cậu TMOD, cậu là 1 tv BQT, trách nhiệm của cậu là hỗ trợ member khi cần.
Vậy hiện tại tui cần tìm lại topic của tôi post trong Box Sugge này và cậu là Mod quản lý ơ đây thì ko lẽ không tìm được ?
Còn tui nói xóa chứng cứ là nói cậu kia kìa vì tui cũng biết là cậu éo có quyền xóa post ở Box khác mà.
Nhưng hiện tại là tui đang nghi ngờ cậu vì tui lập topic này là topic thứ 3 rồi.
Xin hỏi 2 topic kia cậu close với lý do là gì vậy ?
Lý do nói ở 2 topic đó rồi.
Xoá chứng cứ => Mình không làm, é* rảnh luôn :)
Và cuối cùng là không tìm thấy topic => Chẳng còn gì để nói.
Với những người như cậu thì xin nói thằng 1 câu é* rảnh để giúp :))

Upvote 0
Lý do nói ở 2 topic đó rồi.
Xoá chứng cứ => Mình không làm, é* rảnh luôn :)
Và cuối cùng là không tìm thấy topic => Chẳng còn gì để nói.
Với những người như cậu thì xin nói thằng 1 câu é* rảnh để giúp :))
Vậy ra cái lý do cậu nói ra thì cậu ép tui phải chìu theo àh ?
Cậu là ông cố tui chắc :eek:
Còn cậu ko tìm thấy thì MOD khác tìm giúp chứ cậu ngang nhiên close topic của tui như vậy hóa chăng là cậu ép tui phải chìu theo cậu rồi àh.
Box này chắc 1 mình cậu quản thôi àh ?
Cậu éo rãnh thì xê qua 1 bên để tối khuya mấy MOD khác rãnh vào giúp.
Chưa chi đã close topic của tui như vậy là lạm quyền quá rồi đó.

Upvote 0
Theo như mình đọc bên topic kia thì tất cả các MOD đều phán bạn là clone nick, và dĩ nhiên nếu có nhầm thì chỉ 1 người hay 2 ng nhầm thôi, nhưng các MOD bên đó check và đều nói là cậu clone nick vào comment nên lời nói của bạn ko có giá trị, vậy thì chắc chắn không có sự nhầm lẫn được, nhưng bạn lại có nhiều comment này nọ với các MOD nên topic close. Giờ bạn lại có ý kiến gì thế bạn ? Nói rõ xem :)

Upvote 0
Theo như mình đọc bên topic kia thì tất cả các MOD đều phán bạn là clone nick, và dĩ nhiên nếu có nhầm thì chỉ 1 người hay 2 ng nhầm thôi, nhưng các MOD bên đó check và đều nói là cậu clone nick vào comment nên lời nói của bạn ko có giá trị, vậy thì chắc chắn không có sự nhầm lẫn được, nhưng bạn lại có nhiều comment này nọ với các MOD nên topic close. Giờ bạn lại có ý kiến gì thế bạn ? Nói rõ xem :)
Xin hỏi cậu có bằng chứng gì bảo tui clone nick ko ?
Hay cậu cũng gà mờ 1 lứa với mấy cậu kia rồi phán đại ?
Ai vào 4room thời gian gần đây đều biết là phải qua HOST LOUND FiLE gì đó thì làm gì mà ko trùng IP được mà bảo tui clone ?
Giờ cậu có dám cá IP Cậu đang sử dụng trong bài post trên ko trùng với nick nào trong 4room ko ?
Nếu ko trùng tui đồng ý bị banned 4ever, còn nếu có trùng thì cậu có dám chơi ko ? Bị unset thôi.

Upvote 0
up hóng , nghe nói mmo này các quan chức cấp cao lạm quyền lắm , để hóng xem việc này Toàn án xử thế nào ;)

Upvote 0
Chào bạn!

Bạn vui lòng cho mình biết vấn đề bạn gặp phải là gì nhỉ? Còn nếu bạn đang tranh luận với tmod @woaini1991 thì vui lòng Pm riêng bạn nhé!

Thân!
Đã từng Inbox riêng và kết quả là không đi đến đâu mà close trong ấm ức.
Còn vấn đề tui cần thì title có ghi đó MOD Binh

Upvote 0
Xin hỏi cậu có bằng chứng gì bảo tui clone nick ko ?
Hay cậu cũng gà mờ 1 lứa với mấy cậu kia rồi phán đại ?
Ai vào 4room thời gian gần đây đều biết là phải qua HOST LOUND FiLE gì đó thì làm gì mà ko trùng IP được mà bảo tui clone ?
Giờ cậu có dám cá IP Cậu đang sử dụng trong bài post trên ko trùng với nick nào trong 4room ko ?
Nếu ko trùng tui đồng ý bị banned 4ever, còn nếu có trùng thì cậu có dám chơi ko ? Bị unset thôi.
Mấy cậu mới lên muốn cứng tỏ quyền lực thôi mà, thông cảm đi cậu ơi..

Mình đang hỏi bạn có vấn đề gì chứ không kết luận với bạn, yêu cầu bạn nói chuyện giữ hòa bình một chút. Thân

Upvote 0
@HoaLien bình tĩnh bạn ơi, có gì từ từ nói, chuyện đáng ra rất nhỏ mà sao 2 bên cứ phải căng thẳng làm gì.
Dạ thưa anh, em đang bình tĩnh mà cậu TMOD kia cứ muốn chặng họng em.
Em hỏi anh chứ anh thử lập topic hỏi chưa ra ngô khoai gì hết mà bị close thì anh có tức ko ?
Ở đây là em bị close 3 topic rồi đó

Upvote 0
Mình đang hỏi bạn có vấn đề gì chứ không kết luận với bạn, yêu cầu bạn nói chuyện giữ hòa bình một chút. Thân
Cậu đang hỏi tui có vấn đề gì là sao ?
Thế cậu đọc title với post #1 cậu không hiểu àh ?
Chưa kể cậu gán tui là clone nick nữa ? Vui lòng đưa bằng chứng ra đi.

Upvote 0
Đã từng Inbox riêng và kết quả là không đi đến đâu mà close trong ấm ức.
Còn vấn đề tui cần thì title có ghi đó MOD Binh
Chào bạn!

Bạn nói chung chung quá nên mình ko hiểu là bạn đang nói về vấn đề gì nhỉ? Nếu bạn tìm topic dịch vụ của mình thì ở chữ kí đó ạ, còn nếu topic trade hay exchange thì vào box có đó. Vì vậy bạn lập topic nên ghi rõ cụ thể thì BQT mới có thể giải quyết cho bạn được.

Thân!

Upvote 0
Chào bạn!

Bạn nói chung chung quá nên mình ko hiểu là bạn đang nói về vấn đề gì nhỉ? Nếu bạn tìm topic dịch vụ của mình thì ở chữ kí đó ạ, còn nếu topic trade hay exchange thì vào box có đó. Vì vậy bạn lập topic nên ghi rõ cụ thể thì BQT mới có thể giải quyết cho bạn được.

Thân!
Dạ thưa anh, topic này có lẽ anh không rõ, em ko trách.
Lúc nãy em lập topic có Title y chang topic này (anh ra Box nhìn sẽ thấy) để tìm topic em từng lập trong Box Sugge này.
Nhưng TMOD Woaini1991 chưa chi đã close mất của em rồi anh.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week