Tìm trẻ lạc ~~> exchanger_rich - 0978358276

Status
Not open for further replies.
còn tiền còn bạc còn anh em
hết tiền hết bạc hết ông tôi

nếu exchanger_rich bạn nói là Cày Tiền Cưới Vợ thì mình biết, trước đây cậu đó có làm captcha và bán id pri 0 cho mình. Ko biết cậu ấy phất lên nhờ gì vì mình bỏ captcha khá lâu nhưng gõ captcha có mấy đồng mà cậu để cậu ấy nợ cả ngàn $ thì liều quá

còn tiền còn bạc còn anh em
hết tiền hết bạc hết ông tôi

nếu exchanger_rich bạn nói là Cày Tiền Cưới Vợ thì mình biết, trước đây cậu đó có làm captcha và bán id pri 0 cho mình. Ko biết cậu ấy phất lên nhờ gì vì mình bỏ captcha khá lâu nhưng gõ captcha có mấy đồng mà cậu để cậu ấy nợ cả ngàn $ thì liều quá

Chính nó đó chứ ai , còn về phần thằng cu tý thì nó ra đảo rồi , 18 tháng quay về thì cười trừ cho hết chuyện , đã đến tràn 7 rồi mà ko nói gì thì đủ hiểu rồi

Xác nhận đã bảo với mấy đứa em đòi nợ thuê vụ này.
Info đang thu thập thêm (hình ảnh, số điện thoại, các thông tin cá nhân xung quanh đã có) chỉ còn chờ xác nhận địa chỉ chính xác nữa là có người vào dọn dẹp nhà cửa.
Chắc chắn cả ba mẹ cô dì chú bác ruột nhà nó sẽ biết chuyện này.

Info đang thu thập thêm (hình ảnh, số điện thoại, các thông tin cá nhân xung quanh đã có) chỉ còn chờ xác nhận địa chỉ chính xác nữa là có người vào dọn dẹp nhà cửa.

anh Vũ :m000: :m000:

nhớ update tình hình, có video xử lý càng tốt, cho mấy thằng scam nó sợ :))

cập nhật diễn biến tình hình đi cậu! nhiều lần thấy đòi xử mà rút cuộc toàn là nói không hà, chưa thấy ai làm ra ngô ra khoai cả!

Hi vọng ở đàn anh ;)

rích ở ngoài nhìn đại gia lắm mà sao nợ dữ vậy ta , đối với rích vài chục chai là bình thường :)

vừa xong nhờ 1 em bạn bên VT check số thuê bao thật bất ngờ số ko chính chủ hí hí

Số thuê bao :0978358276

Họ tên : Lương Hoàng Dân
Sinh năm 1979
đăng ký hộ khẩu ở cà mau

Dùng gói cước TOMATO tài khoản còn 10 nghìn nữa :))

cậu này tên học ở tphcm .
trước đây gõ captcha với tài khỏan Cày Tiền Cưới Vợ hay bán id pri 0 cho mình. Xong chuyển sang chơi zeekrewards, có đc 1 ít tiền thì bắt được site adailycash tuyển ref ăn tiền . Có tiền từ tuyển ref adailycash thì chuyển sang làm exchanger .
cậu này chuyển đời qua 2 bước
zeek: đc số vốn vài triệu
adailycash: trả tiền rb sau khi hết chu kì?? lãi đẻ lãi và có nhiều người mạnh tay theo như lumzechai... nên lãi đc khoảng hơn 1k$ từ nó
sau đó tiếp tục làm zeek , zeek sập.
từ đó đến nay ko biết làm gì vì mình xem các topic của nick exchanger_rich, _________RX_________ thấy vậy

mình đóan vậy qua các topic đc tạo từ 2 nick trên. chủ topic nên tìm thông tin trường của cậu ấy để đòi. trước thấy cậu ấy học ở trường bên quận 12. mình tìm thử thì có trường này
ldxh.edu.vn

Cày Tiền Cưới Vợ : sinh viên kiếm đc ít tiền thì bày đặt đập phá ăn chơi, giờ thì tu tỉnh mà trả nợ đi nha ku em

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week