Tìm và Xem Youtube Siêu Tốc :D

Thân chào tất cả các bạn !
Mình cũng chẳng biết nói sao hết, nhưng là thế này :D
Mình mới mở 1 site xem phim, nguồn phim lấy từ Youtube và Zing Mp3.
site tìm kiếm và xem phim cực nhanh và rất siêu tốc :D
Lại ko có quảng cáo hoặc Adsense nữa chứ :D
Site: http://sct247.com
Nay lên đây trình mấy bác, để bác nào muốn luyện phim thì ủng hộ cho website của mình 1 lượt view và 1 cú click like cho fanpage là đủ rồi :)
Hiện tại website đang chạy trên server Canada nên tốc độ chưa đc tối đa.
Nếu đc sự ủng hộ thì mình sẽ chuyển về sv VN ngay :D
Mong đc góp ý và ủng hộ !!

Last edited:
rảnh vãi,
vào youtube xem luôn cho nhanh,
ads trên youtube chiếm diện tích nhỏ, để nguyên cũng xem được, còn không thì ấn cái đưa xuống dưới là ok
mà site bác chắc sau lại cho mấy cái quảng cáo toàn màn hình vào, ấn tắt cái lại nhảy ra 3, 4 cái popup thì đúng là cmn dẹp đi cho khoẻ

rảnh vãi,
vào youtube xem luôn cho nhanh,
ads trên youtube chiếm diện tích nhỏ, để nguyên cũng xem được, còn không thì ấn cái đưa xuống dưới là ok
mà site bác chắc sau lại cho mấy cái quảng cáo toàn màn hình vào, ấn tắt cái lại nhảy ra 3, 4 cái popup thì đúng là cmn dẹp đi cho khoẻ
xin đừng buông lời cay đắng như thế chứ bác.
chưa gì bác đã đánh giá như thế thì chẳng khác gì dìm hàng e rồi :(

xin đừng buông lời cay đắng như thế chứ bác.
chưa gì bác đã đánh giá như thế thì chẳng khác gì dìm hàng e rồi :(
mình không dìm hàng gì bác, hầu hết các trang xem phim online của VN đều thế mà,
muốn xem cũng phải tắt 1, 2 cái quảng cáo to đùng kín cả màn hình, mà khi tắt còn nhảy ra 3, 4 cái popup,
bác nếu có ý định chèn như vậy thì mình nói thật: dẹp đi cho nhanh, bác à
không phải thì chúc bác thành công với dự án của mình

mình không dìm hàng gì bác, hầu hết các trang xem phim online của VN đều thế mà,
muốn xem cũng phải tắt 1, 2 cái quảng cáo to đùng kín cả màn hình, mà khi tắt còn nhảy ra 3, 4 cái popup,
bác nếu có ý định chèn như vậy thì mình nói thật: dẹp đi cho nhanh, bác à
không phải thì chúc bác thành công với dự án của mình
chắc chắn 1 điều là ko phải như những gì bác nói :)

gợi ý lấy thêm nguồn từ vivo.vn với hayhaytv là perfect lun

Có site phim nào mà support HTML5 thì mình vote cho... cả 1 cộng đồng smart tivi đang chờ đón ;)

hayhaytv lấy nổi HD hông. :) Lấy nổi là hot đó, site đó khá hay mỗi tội qc và chất lượng kém khi không là vip thôi.. :rolleyes:

Ưu điểm: Tốc độ good, giao diện đơn giản nhẹ, không quảng cáo.. nhưng tên miền khó nhớ quá thớt à :D

nhìn nó cứ trông trớn hết, khôgn có phần giới thiệu video liên quan, cahr lẽ cứ xem là search thì cũng hơi bí :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week