Help tìm vài bạn chơi chung PTU

offervn365

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Kinh nghiệm từ thời napoleon lúc fsn wup ngon ngày cũng kiếm được bát phở. Giờ mới chơi lại chuyển sang húp cháo loãng. :binhsua12:. PTU là 1 sự nghiệp lâu dài cần có sự kiên nhẫn . Có thể hôm nay bạn không làm ra xu nào nhưng tôi tin với sự cố gắng của bạn sau vài tháng, có thể vài năm... nếu bạn cố gắng và kiên trì tôi tin rằng bạn sẽ có thành công. BLog 3x trước của mình ngày cũng được vài chục nhưng bỏ lâu rồi giờ làm lại chơi chuyển sang blog movies để đỡ hại não và thỉnh thoảng ngứa tay như 3x. nhận được $ cái là 3x =)) . Nên tìm những bạn cùng trí hướng hoặc newbie có tính kiên nhẫn một thời gian dài để chơi PTU. Mình xác định rồi có thể ngày một ngày 2 không kiếm ra $ nhưng chắc chắn sẽ có ngày bạn gặt hái được thành công. Chỉ khoảng 3-5mem cùng mình phát triển site thôi nha.

demo :( ko up dc link anh newbie khổ thế đó. 20 post mới up được. ai qua ngang úp dùm phát nha.

np9.upanh.com/b1.s29.d1/090f29282cbbe866f3c48ef2eb3a1811_48412019.1.jpg

ai chơi MUSIC ( Cổ điển càng tốt) , movies, soft , book....có nhu cầu lâu dài vài tháng vài năm, cả đời ngồi đếm $ pm mình: yahoo: offervn365

mình mún làm PTU lắm nhưng mà hok có kinh nghiệm hok bjk bạn có cho zô chung nhóm dc hok

Mình thì cũng mới vào nghề được vài tháng nhưng chỉ spam thôi, có làm blogspot nhưng bị ban rồi, cho mình theo với> Yahoo : xuanmai2006

trảm mấy site phim là sao hả bạn, tớ đang làm site phim mà nghe bạn nói run quá :binhsua53:

tem blogspot. mà giờ thấy google đang trảm mấy site phim đấy. cẩn thận
tem blogspot đây
phjmf.blogspot.com

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week