SCAM Tìm @vnarmy2008 -Bán acc network xong report admin đòi lại acc

Status
Not open for further replies.

Veracasu

Junior
Reactions
71
MR
0.022
Mời bạn http://mmo4me.com/members/vnarmy2008.48906/ @vnarmy2008 vào đối chất
Yahoo của bạn đó : [email protected]
Email : [email protected]

Mình có mua 1 acc network của bạn này , sau khi mình làm được 2 tháng thì bạn này report AM network đòi lại acc << báo AM là bị hack nick >>
Nay mình lập topic này để bạn vào đối chất
Thanks
P/s : mọi người ai biết thông tin bạn này thì báo cho mình biết nhé

Up giùm cho admin nhiệt tình hêr . Chúc cậu sớm dc giải quyết

Bạn @Veracasu đưa proof về giao dịch giữa bạn vào @vnarmy2008 lên nhé. Report sẽ không thể xử lý được nếu không có bằng chứng cụ thể.

Bạn @Veracasu đưa proof về giao dịch giữa bạn vào @vnarmy2008 lên nhé. Report sẽ không thể xử lý được nếu không có bằng chứng cụ thể.
ok c , để mình post proof , c sửa tiêu đề thành report Scam giúp mình nhé @danhmay24h
Đây là nội dung lúc mình chat để mua account và mail của admin net báo cho mình

Attachments

120.1 KB · Views: 63
    125.8 KB · Views: 55
    44.2 KB · Views: 64
    13 KB · Views: 61
Bạn @Veracasu up đầy đủ log chat nhé. Chứ log chat bạn đưa lên còn thiếu, chưa thật sự rõ ràng về quá trình giao dịch.

Yêu cầu log chát đầy đủ, không cắt đầu cắt đuôi, để minh bạch trong quá trình xử lý bạn nhé.

Bạn @vnarmy2008 online thì vào trả lời nhé.

Bạn @Veracasu up đầy đủ log chat nhé. Chứ log chat bạn đưa lên còn thiếu, chưa thật sự rõ ràng về quá trình giao dịch.

Yêu cầu log chát đầy đủ, không cắt đầu cắt đuôi, để minh bạch trong quá trình xử lý bạn nhé.

Bạn @vnarmy2008 online thì vào trả lời nhé.
Bạn nói log chat vậy ko đủ thì chịu rùi

Scam rõ ràng rồi còn chờ cái gì nữa tìm info nó và chém chết cmn đi thì mới lấy đc tiền nhé , report thế này nó cũng chỉ bị ban cái acc ảo hư danh thôi

Log chat đã thể hiện rõ là acc mua về và bị báo cho manager của net là bị hack và bị đòi lại acc.
Đề nghị các Mod trảm thôi.

Scam rõ ràng rồi còn chờ cái gì nữa tìm info nó và chém chết cmn đi thì mới lấy đc tiền nhé , report thế này nó cũng chỉ bị ban cái acc ảo hư danh thôi
Ở tận trong Sa Đec Đồng Tháp thì phải c ak , chủ yếu là cảnh báo để mọi người nếu có mua acc thì nên cẩn thận hơn chút .

Sao dân vòng vòng khu ta chơi bẩn thế cà , mình cung bị 1 thằng Trà Vinh chơi ;) , trong khi cung ở bến tre , gần đó ko

@vnarmy2008 banned forever.

Topic chuyển scam và close.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath