Help Tin buồn-bị xóa blogspot

tuyenbt

Banned
Reactions
157
MR
0.000
Mình làm 1 blogspot với tên miền riêng.Sáng ngủ dậy vào blogger thấy tin dữ.quả thật là quá chán,thành quả chưa được bao nhiêu nhưng blog vừa đến độ ổn định.Mail và cảnh báo trong masterttool mới có tầm 3 cái nó del luôn blog.Lúc đầu mình cũng không định làm blogspot nhưng dạo qua thấy có 1 số site của các bác (đoán là cũng của forum này) rank khá cao và sống được khá lâu nên mình nghĩ vẫn có thể tồn tại được,nhưng mình đã lầm.Tạm biệt anh em 1 thời gian,nhất định mình sẽ quay lại và lợi hại gấp bao nhiêu lần thì chưa rõ :D.và cũng chân thành khuyên anh em newbie đừng dấn thân vào blogspot,cũng không dám khẳng định là blog của các bạn sẽ bị del,vì có rất nhiều blog vẫn tồn tại lâu,nhưng may hơn khôn,mình nên tìm hướng đi nào chắc chắn và có tương lai.Thân!:binhsua117:

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
của bác bị sao ấy chứ, nội dung thế nào, có bị ai support với google ko, của mềnh hơn 5 site vẫn chạy ầm ầm

bama

Hero
Reactions
292
MR
0.001
tiếp tục đi đứng máy đóng cọc ci èn ci đi bác

còn domain mà sợ éo gì, mà bài pót bác còn lưu ko lưu thì pót lại mấy hồi

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
lách luật phải kín đáo, ko để 1 sơ hở nào cả. Bạn quy ẩn nghiên cứu sau này trở lại thành dân quê đấy :binhsua146:

cơ bản là post bài ăn cắp của mấy site nguồn,xong bài post của mình cũng lên top nữa,tất nhiên là ko top 1 được nhưng cũng đủ thấy ở trang 1 :D.mới bị report 3 lần thôi,đưa bài về trạng thái nháp.mình del 1 còn chế biến post lại 2 ;)).Câu chuyện chỉ có thế thôi mà bị del.nhọ quá :binhsua104:

cơ bản là post bài ăn cắp của mấy site nguồn,xong bài post của mình cũng lên top nữa,tất nhiên là ko top 1 được nhưng cũng đủ thấy ở trang 1 :D.mới bị report 3 lần thôi,đưa bài về trạng thái nháp.mình del 1 còn chế biến post lại 2 ;)).Câu chuyện chỉ có thế thôi mà bị del.nhọ quá :binhsua104:
em là e xóa luôn ko dám xào lại, sợ die cả blog, bữa nay hnao cũng phải back up cho ăn chắc mặc bền :D

em là e xóa luôn ko dám xào lại, sợ die cả blog, bữa nay hnao cũng phải back up cho ăn chắc mặc bền :D

cậu cũng làm blogspot à

- - - Updated - - -

của cậu bụ del là do câu bài về ah :-ss
sao ko ghi rõ nguồn :(

làm gì có câu bài về đâu.down torrent về xong up lên.image thì cẩn thận không chơi cái nào có watermark rồi,có cái file upload lên thì không đổi tên thôi

Reactions
200
MR
0.023
Chat with me via Skype
chưa mất tất đau bạn hiền :D, vẫn còn cái domain chuyển sang wp mà dùng + cái host ko bị dmca là ngon, nếu backup data thì chỉ việc import là xong còn không thì vẫn còn bài luu trong máy cho thema chạy 2 phút là hết ;))

chưa mất tất đau bạn hiền :D, vẫn còn cái domain chuyển sang wp mà dùng + cái host ko bị dmca là ngon, nếu backup data thì chỉ việc import là xong còn không thì vẫn còn bài luu trong máy cho thema chạy 2 phút là hết ;))

Sự việc cũng không hẳn là tồi tệ lắm,nhưng nhiều thứ tồi tệ đến cùng lúc nên thấy thảm thôi.:D.cố gắng khắc phục từng thứ 1 và trở lại vào ngày gần nhất

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,483
Latest member
Darkama

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back