Matrix [Tin buồn]- Funky Shark đóng cửa

Status
Not open for further replies.
Lúc trước có nâng cấp 1 acc bằng CC, sau đó close, nó bảo hoàn lại tiền, mình k để ý tưởng hoàn rồi, ai dè giờ kiểm tra mới thấy là chưa hoàn tiền nữa. Vụ này mà k trả tiền chắc là scandal lớn. Ở Vnam có them davidha cũng là founder :(

Lúc trước có nâng cấp 1 acc bằng CC, sau đó close, nó bảo hoàn lại tiền, mình k để ý tưởng hoàn rồi, ai dè giờ kiểm tra mới thấy là chưa hoàn tiền nữa. Vụ này mà k trả tiền chắc là scandal lớn. Ở Vnam có them davidha cũng là founder :(
nhiều người lắm đấy anh :m098:

Tiền nâng cấp bằng CC thì đòi sao đây ta ! :(
Nó là root nên việc lấy thông tin CC để refund ok mà. Trong lich nó ghi 7-10 ngày nhưng mà có refund thì về đến ngân hàng cũng lâu lắm. Trước mình cũng bị một lần thông báo trong lịch 7-10 ngày nhưng mà hơn 45 ngày mới về lại CC của mình.

Nó là root nên việc lấy thông tin CC để refund ok mà. Trong lich nó ghi 7-10 ngày nhưng mà có refund thì về đến ngân hàng cũng lâu lắm. Trước mình cũng bị một lần thông báo trong lịch 7-10 ngày nhưng mà hơn 45 ngày mới về lại CC của mình.

Mẹ kiếp sợ nó nuốt luôn ý ! chắc phải ra ngân hàng báo lừa đảo nó mới nôn ra !

nó ko trả tiền lại thì mình làm gì dc nó :|

nó lấy mớ đó đi đầu tư cái khác ko hơn ah`. Web nó đâu còn hoạt động đâu mà nó phải trả để lấy uy tín cho mọi ng fund tiếp chứ :v

dù sao cũng hy vọng nó trả lại ko thì nhìu ng điêu đứng đấy nhỉ :(

ối may quá.lần trc may còn thiếu cái thẻ visa k có cũng up fouder rồi.đúng là lại tin giật gân thật

thì xong luôn khỏi refund đó bác :binhsua48: sharingtb, vietsu, tonghieu là 3 founder có public :D, còn ẩn dật thì ko biết ai

có bác davidha vs leedung nữa thì phải :m190:

nghe đâu site này của mấy bác này sáng tạo ra, nên a e cứ an tâm tiền se dc refun đầy đủ.

thấy thông tin hữu ích mọi người vào đọc tưng bừng.comment te tua thế mà k thấy ai thanks thớt cả.hình như mọi người quyên nút thanks mất rồi

lúc đầu thì quảng cáo rầm rộ mà khi ra đi thì lèo tèo thế này đây :binhsua29:

sao không thấy bác david ha lên phát biểu ý kiến ta.... :binhsua21: rất chia buồn....

Mới nhận được mail từ con MyBallyHoo, 1 trong những pro investor giới thiệu Funky Shark sớm nhất
"If you paid using Payza, file a dispute ASAP. The reason I say this is because they sent a private message to some leaders asking us to return our commissions. Obviously, I have nothing to return, but I bring this up because they asked us to return it to their STP account. Also on Friday (last commission run) I was asked to make my request for commissions via STP... not Payza. This tells me that something is wrong with their Payza funds. I also have a portion still UNPAID from Founder's Fast Starts. They are better at collecting money than paying out commissions these last 2 weeks."

Nếu mà bạn sử dụng Payza thì Dispuste càng sớm càng tốt. Bởi vì tụi admin Funky Shark đã gửi message cho mấy leader đòi lại tiền commission, nhưng mà đòi trả qua STP account, k phải qua Payza. Tuần vừa rồi commission cũng được trả qua STP,
, chứng tỏ acc Payza tụi này có vấn đề. Trong tuần vừa rồi thì admin cũng thiếu tiền commission chưa trả, nên càng nghi ngờ tụi này có ý định scam :(

If you used a cc to pay your one-time membership, file a dispute with your credit card. This should be a given since it came with a full guarantee.

Nếu mà sử dụng CC thì có thể dispute với CC (hix mình k hề biết cái này, ai có kinh nghiệm vụ này chỉ giùm với).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week