Help Tin đồn trong HYIP và cách phòng tránh

desktophyip

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Có một sự thật trong đầu tư HYIP là: Hầu hết mọi người đều nghĩ rằng mình không nghĩ giống hầu hết mọi người. Liệu bạn có như vậy? Làm thế nào để tối đa hóa lợi ích từ những tin đồn trong HYIP? Đọc thêm tại đây.

P/S: Mình mới setup chương trình Ref Bonus, trả trực tiếp 50 - 250% ref ngay sau khi bạn invest thong qua link ref của mình. Xem chi tiết tại Ref Bonus Program

Vừa là pr, vừa là 1 event nho nhỏ cho các bạn luôn. Mình trả lại ref từ 5% đến 12.5% tổng số tiền bạn invest qua link ref của mình (trong khi tổng ref mình được hưởng chỉ khoảng 5%), và với nhiều HYIP khác nhau. Bạn nào nghĩ rằng mình chỉ PR mồm không thôi thì cứ thử invest rồi report scam :D

Vừa là pr, vừa là 1 event nho nhỏ cho các bạn luôn. Mình trả lại ref từ 5% đến 12.5% tổng số tiền bạn invest qua link ref của mình (trong khi tổng ref mình được hưởng chỉ khoảng 5%), và với nhiều HYIP khác nhau. Bạn nào nghĩ rằng mình chỉ PR mồm không thôi thì cứ thử invest rồi report scam :D
Trả ref cũng như mấy monitor khác thôi? CÓ j hot mà gọi là event?
Mà pr web kiểu này, anh mod thấy là vào Trash.

RCB cao quá nhở :)) >>>

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

Không biết có phải scam hay không mà cái site Evbuss rcb tới 112% =)), vậy là dep vào rút vốn + lời ngay ah :)).

http://desktophyip.com/?a=rcb&lid=16&say=added

đang request, ko bít có pay ko =))

Cũng bình thường chả thấy gì là hay cả:( HIYP là tinh vào chính mình
Mấy cái tiền ref này cũng = các monitor khác
Tự chiến cho lành mất đỡ buồn:)

RCB cao quá nhở :)) >>>

Không biết có phải scam hay không mà cái site Evbuss rcb tới 112% =)), vậy là dep vào rút vốn + lời ngay ah :)).

http://desktophyip.com/?a=rcb&lid=16&say=added

đang request, ko bít có pay ko =))

Nếu là ref thì sẽ pay, vì đã set như vậy rồi. Đã xóa 2 request rcb vì 0 phải ref của mình. . Và cũng không phải cứ dep vào là rút rcb luôn, vì rcb là để cho trường hợp HYIP scam. Còn Ref Bonus mới là pay sớm.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week