Tin hot - Pix money back cho những group âm mà đã gõ trả nợ

ủa vậy là sao ta? tức là id bị banned giờ gõ nó vẫn pay hả? Qua giờ bận, ko có vô coi tình hình gì hết:-s
id chủ gr đó bà , rảnh lôi ra , gõ cái nào ko lặp code thì dùng nó solo dc :D

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:32 AM ----------

Chàj! Thiệt là id baned gõ vẫn thanh toán ko?
2 người dc thanh toán rùi ;))

---------- Post added at 08:36 AM ---------- Previous post was at 08:33 AM ----------

ủa vậy là sao ta? tức là id bị banned giờ gõ nó vẫn pay hả? Qua giờ bận, ko có vô coi tình hình gì hết:-s
tức là trc kia gr bị ban vì id con ban , còn id chủ ko log vô gõ , bây h pix nó cho những id chủ đó 1 đặc ân :D

---------- Post added at 08:33 AM ---------- Previous post was at 08:32 AM ----------

---------- Post added at 08:36 AM ---------- Previous post was at 08:33 AM ----------

tức là trc kia gr bị ban vì id con ban , còn id chủ ko log vô gõ , bây h pix nó cho những id chủ đó 1 đặc ân :D

ngon đây ta, khi mô mà hết id thì lôi ra dùng tạm vậy. cũng ko hem có nhiều gr lắm;))

thế mình còn 3con id baned chưa add Groups liệu gõ nó có unbaned ko ta?

thế mình còn 3con id baned chưa add Groups liệu gõ nó có unbaned ko ta?
gõ thử vài nhát ko lặp code là lên tiền hết , là còn xài dc
đêm nay tui sẽ lôi 5 con id chủ banned ra gõ , ban ngày phải log 20 con ko biết chừng nào mới payment :m195:

gõ thử vài nhát ko lặp code là lên tiền hết , là còn xài dc
đêm nay tui sẽ lôi 5 con id chủ banned ra gõ , ban ngày phải log 20 con ko biết chừng nào mới payment :m195:

Ok! để lát logn lên chém thử xem! Pix mà nó đặc xá unban thì cũng vui dzữ ảk! móc id baned trước đó ra mà chém!

Tình hình là cứ acc nào gõ mà ko lặp code( tức là ko bị ban) thì gõ $ về đều nhé, mình đã test, mình cũng có 1 group bị ban hết acc con, trong main balance còn 0.8$ thế là cứ liều gõ tiếp đủ minpay $ vẫn về nhé. Tình hình thấy nhiều người kêu PIX lại an gian code như trước thì phải MỌI NGƯỜI TEST THỬ XEM:binhsua33:
không có chuyện group bị ban hết acc con đem ra gõ ko lặp code nhé . Khỏi test chi mất công , chả có gr nào ban hết id con mà id chủ dc ân xá cả :binhsua33: thằng pix không ác đã mừng làm j có vụ nó độ lượng thế :binhsua146:

không có chuyện group bị ban hết acc con đem ra gõ ko lặp code nhé . Khỏi test chi mất công , chả có gr nào ban hết id con mà id chủ dc ân xá cả :binhsua33: thằng pix không ác đã mừng làm j có vụ nó độ lượng thế :binhsua146:

Đúng, đã thử....., lặp code hoài à, nó làm vậy cho dzui thôi.

@@kì thế bữa trước mình gõ id chủ group được mà,cũng đã được pay rồi.hôm nay 2 người nói thế làm chả dám gõ id đó nữa,phiêu diêu wáT_T

gõ chi cho cực vậy? vào id đó coi nếu nó còn cái chức năng expand group.. thì còn xài dc, còn chỉ có member list hoặc trắng trơn thì tèo rồi.

gõ chi cho cực vậy? vào id đó coi nếu nó còn cái chức năng expand group.. thì còn xài dc, còn chỉ có member list hoặc trắng trơn thì tèo rồi.
haizz , tin đồn vẫn chỉ là tin đồn , làm mừng hụt , đến lúc tự tay test mới oải ghê!
Mà chả bít nó reset -$ về 0 làm j vậy nhỉ :m075:

Chị ly ko nói sớm. ....................

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

haizz , tin đồn vẫn chỉ là tin đồn , làm mừng hụt , đến lúc tự tay test mới oải ghê!

Nó sẽ banned tiếp, nên sợ thiếu mem làm cho nó. khi nào thiếu thì những id này có lẽ xài đc. haha

Chị ly ko nói sớm. ....................

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

Nó sẽ banned tiếp, nên sợ thiếu mem làm cho nó. khi nào thiếu thì những id này có lẽ xài đc. haha
thông minh , đoán trc dc tương lai :))

chắc đợt nó định trừ balance dương về 0 hết mà nhầm đó, nên sau đó nó phải reset bù bằng sén code, khùng hết cỡ thợ mộc.
hôm trước mình thấy xôn xao định vào test thử mà thấy oải quá nên thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week