Got Paid Tin hot! site InvestPositions chưa scam

bonghongcogai

Thanks
0
pro là đây
giỏi up ảnh lên đi clone nick làm gì. mà ai đã ko có nick ở đây dù có nhận dc tiền cũng chả rảnh vào post :))

các thể loại spam khỏi phải spam nữa nhé, có 2 spam ở trên rồi nhé

topic này chỉ dành cho ai chơi investpoint thôi, còn lại ko tiếp
thân!

các thể loại spam khỏi phải spam nữa nhé, có 2 spam ở trên rồi nhé

topic này chỉ dành cho ai chơi investpoint thôi, còn lại ko tiếp
thân!
Tiếp cái gì, miễn pay đủ cho ae là đc. ae ai chưa pay reply nào

trò mới của nó đó bạn ,những ng dep lr nó đã pay chưa? Viết email support tiếng anh thì sai tè le ra .Admin vn là cái chắc

Mong police vào cuộc , mình thấy có nghi vấn :D

trò mới của nó đó bạn ,những ng dep lr nó đã pay chưa? Viết email support tiếng anh thì sai tè le ra .Admin vn là cái chắc

Mong police vào cuộc , mình thấy có nghi vấn :D

.......................................................

Last edited by a moderator:
ai dep = LR thì pay = LR, ai dep = PP mà pay = Lr nó sẽ gửi yêu cầu thay đổi TK PP vào mail. Check mail nha mọi người

Cậu nhìn lại support tiếng anh sai ở chỗ nào??? tôi ko thấy chỗ sai??? cậu giỏi quá, toàn nói linh tinh

Admin là ai thì chịu, miễn là nó vẫn trả tiền là ok
không lẽ lại bới . không xóa mất cái mail nó guil tôi lại post lên cho mà xem còn clone nick thì té đi nhé ae trong 4rum đag còn đống tiền trong đấy . có post thì ra trang nc ngoài mà post cho bọn nó dep tiền vô để ae rút $về:binhsua43:

không lẽ lại bới . không xóa mất cái mail nó guil tôi lại post lên cho mà xem còn clone nick thì té đi nhé ae trong 4rum đag còn đống tiền trong đấy . có post thì ra trang nc ngoài mà post cho bọn nó dep tiền vô để ae rút $về:binhsua43:

.................................................

Last edited by a moderator:
lập topic để mọi người biết nếu kẹt tiền thì check mail để nhận tiền về, còn việc ai thích chơi tiếp thì chơi, tôi rcb 100% lại tiền. Còn ko thì thôi, chơi hay ko là tự nguyện mà. cậu thích thì ra nước ngoài mà post, tôi ko thích
bảo tiền về thì post cái proof lên cho ae xem vào nói mà không post proost cho nó tin ah.

because you have invested with LR and paypal, priority in withdrawals is paypal ... so tell me your paypal account where i will send you those $xx.xx from your withdrawals...
Nhìn là biết trình độ "ính lịch" lớp 3 trường làng rồi. Tụi Tây chính gốc nó soạn email rất khó hiểu, phải nhờ pác Google. CÒn đằng này, con nít đọc vào cũng hiểu :)) (dân vn viết tiếng Anh là bit liền)
Thằng này cũng bẩn tính thật. Định way lại lấy lòng tin rồi scam cú nữa.

ai dep = LR thì pay = LR, ai dep = PP mà pay = Lr nó sẽ gửi yêu cầu thay đổi TK PP vào mail. Check mail nha mọi người

Cậu nhìn lại support tiếng anh sai ở chỗ nào??? tôi ko thấy chỗ sai??? cậu giỏi quá, toàn nói linh tinh

Admin là ai thì chịu, miễn là nó vẫn trả tiền là ok

Proof của bạn đâu , nếu mình chỉ dc chỗ sai của tiếng anh cùi mía thì bạn cho mình gì nào ? Mình học chuyên ngành đấy nhé :D

Nhìn là biết trình độ "ính lịch" lớp 3 trường làng rồi. Tụi Tây chính gốc nó soạn email rất khó hiểu, phải nhờ pác Google. CÒn đằng này, con nít đọc vào cũng hiểu :)) (dân vn viết tiếng Anh là bit liền)
Thằng này cũng bẩn tính thật. Định way lại lấy lòng tin rồi scam cú nữa.

em cũng thắc mắc kiểu này h mới bít ai cũng thế :( tiếng anh kiểu "giao tiếp" như trên thì đọc chả có gì khó mà e học mấy cuốn ENI nó viết 1 đoạn văn 100 chữ google 40 chữ :(

vậy là lặn mất tăm rồi không thấy lên ý ới gì nữa :binhsua35:

12 h nữa ko đưa dc proof mong mod del ngay cho newbie còn đường sống :D

vào web của nó dc chưa bạn.mình đã vào dc đâu

---------- Post added at 07:16 AM ---------- Previous post was at 07:09 AM ----------

vào dc rồi. vừa rút thử 0.1 đang pending để xem tình hình thế nào
ai còn lãi thì cứ vào rút đi.biết đâu nó pay cho thì ngon.
k pay thì đằng nào cũng xác định mất rồi mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week