Tin mới nóng hổi, đã biết lý do tại sao gần đây xuất hiện nhiều bọn scammers

bảo sao dạo này nhiều người hành nghề bán cam

Last edited:

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
1 like, riêng mình ở ngoài luôn khỏi zô trỏng, mà gặp 2 em này cũng phải làm 6 nháy / đêm
thanh niên giờ kén vãi =]
6 NHÁY/ ĐÊM trừ thời gian nghỉ 30p (thằng nào hư thận thì 31p nhé
) mỗi lần xong ra thì....đắng lòng thanh niên yếu sinh lý còn bày đặt khoe

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
từ tầm 10h đêm tới 4h sáng => 6 nháy đều ra ==>> trung bình 1 tiếng 1 nháy (tu sữa Yomost liên tục)
xạo làm chó (3 năm trôi qua rồi, nghĩ lại vẫn sướng)
nói thật. bác thăng sớm nếu mà cứ điều như vậy. còn việc quan hệ đúng khoa học và sức khỏe của ae mình. thì tuần 4 ngày. 3 lần / ngày. đảm bảo sức khỏe lúc nào cũng ok

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.095
Chat with me via Yahoo Messenger
nói thật. bác thăng sớm nếu mà cứ điều như vậy. còn việc quan hệ đúng khoa học và sức khỏe của ae mình. thì tuần 4 ngày. 3 lần / ngày. đảm bảo sức khỏe lúc nào cũng ok

nói chung là tán nhau qua fb 4 tháng trời xong mới dc gặp, đêm đầu hứng quá làm 6 nháy, chứ mấy đêm sau đó dc 1~2 nháy thôi
cuồng hết cả lưng, với bắp chân :confused:

giờ vài ngày với làm 1 cái, già rồi :p

Đề nghị quay video hoặc mời ai đó đủ uy tín ( Mod, ....) làm chứng chứ mình chưa tin.

tán 4 tháng mới dc 1 đêm như thế, chẳng ra sức, mấy đêm sau 1~2 nháy thôi,

thề danh dự của 1 thằng đàn ông đấy, ko khéo 7 nháy ấy chứ, nháy đầu đóng 2 tiếng luôn, có ngừng lại nghỉ uống sữa xong tiếp tục, còn các nháy sau gần 1 tiếng / lần

ít nhất phải 6 nháy => nhưng chỉ duy nhất 1 lần với mỗi em, và từng với 2 em (1 em thì dc mấy đêm, đêm đầu 6 phát, mấy đêm sau 1~2 phát,
còn em kia thì tình 1 đêm thôi 6 nhát xong xa nhau)

giờ già rồi vài ngày làm 1 cái, thời thanh niên qua rồi các AE à, nick tớ 2010 rồi nói sự thật tâm sự với ae thôi, chém gió làm gì, đã thề thốt, hứa là nói dối chuyện này làm chó rồi, trẻ con nữa đâu

có quay phim mà HDD đợt vừa rồi bị hỏng ko thể lấy lại dữ liệu, chán hết cả đời

6 NHÁY/ ĐÊM trừ thời gian nghỉ 30p (thằng nào hư thận thì 31p nhé
) mỗi lần xong ra thì....đắng lòng thanh niên yếu sinh lý còn bày đặt khoe

nháy đầu 2 tiếng, - thời gian nghỉ 30' = 1 tiếng rưỡi

5 nháy sau nghỉ chắc 10~15' thôi, nghỉ lâu sun hết lại làm ăn gì bro

Chết sớm thì chưa chết được. Nhưng căn bản là cảm xúc nó ko sướng. Làm phát thứ 2 là chán cmnr cố mãi nó mới ra ấy. Cơ mà 6 tiếng 6 phát chắc là mỗi phát hơi bị nhanh à nha. Bạn gái nó chưa kịp sướng đã tụt ấy :D:D:D:D:D

ko chán đâu, mới dc ăn của lạ thì 6 phát xong rồi vẫn thèm, nhưng 4h sáng rồi phải để e ấy về, hôm ấy cả nhà nhốn nháo, a trai ẻm phải đi tìm, hết hồn

1qaz1qaz

Hero
Reactions
434
MR
0.593
mấy bác này sung sức thiệt, mình thấy 2 nháy là đọa rồi :)), có bí kíp gì bày ae với, chắc là tùy suinh lý mỗi nguoi :)
có khi nào 1 nháy 2 tiếng (1h 50 phút rồi sờ soạng hôn hít, 10 phút sau vào trận):rolleyes:

mấy bác này sung sức thiệt, mình thấy 2 nháy là đọa rồi :)), có bí kíp gì bày ae với, chắc là tùy suinh lý mỗi nguoi :)
có khi nào 1 nháy 2 tiếng (1h 50 phút rồi sờ soạng hôn hít, 10 phút sau vào trận):rolleyes:

hôn hít sờ soạng có mà cả ngày, tính làm gì, tính là tính từ lúc vào trận, uỵch uỵch bắt đầu nhìn đồng hồ :v,

làm tầm 20 phút mệt nghỉ 1 tí uống nước tầm vài phút tiếp tục :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week