Tin mới về solidtrustpay

thu09

Junior
Reactions
261
MR
1.711
Hôm nay STP đã thay đổi giao diện mới và không cho verify bằng passport nữa. Điều kiện để verify cần có CMT & địa chỉ

Update: giờ đang nâng cấp chưa cho verify. Tiện đây rao bán acc verify giá cả phải chăng. YH: thutran220

Last edited by a moderator:
Hôm nay STP đã thay đổi giao diện mới và không cho verify bằng passport nữa. Điều kiện để verify cần có CMT & địa chỉ

âu đek mợ , đang cầm 1 cái passpot định veri :binhsua04:

hình như ver bằng cmnd và bill chưa đc, m mới ver thử thì nó k cho upload, đợi chiều ver bằng visa xem thế nào, cần nạp bao nhiêu vào visa thì veri đc vậy mấy bác. Visa prepaid của ACB veri stp có đc k?

Trước giờ toàn mua acc ver rồi ko hà! hihihihi :binhsua03: đang định hôm nào tự ver thử mà giờ lại khó khăn rồi!

OMG làm ta tốn 215k làm passport

anh e chuẩn bị nâng giá acc STP lên nào.

cho hỏi các bờ rồ tí là acc unver 1 ngày nhận > 500$ dc ko mấy bờ rồ :m190:

DC đó bác, có điều nguy hiểm khi send tiền. mà tiền thì ko ai dám mạo hiểm, ngoài bác là ng ko sợ chết

DC đó bác, có điều nguy hiểm khi send tiền. mà tiền thì ko ai dám mạo hiểm, ngoài bác là ng ko sợ chết

:binhsua09: vậy acc unver chắc chỉ ban tầm 250$/ngày là an toàn hả bác?

:binhsua09: vậy acc unver chắc chỉ ban tầm 250$/ngày là an toàn hả bác?

chính xác, sup nó 2 lần, nó deu trả lời như thế, còn viec bác nhiu tiền mún thử cãm giác mạnh thì làm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week