[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
bác quest lúc nào thế, mềnh quest từ 10h tối qua mà giờ chưa về :(

- - - Updated - - -

vừa về xong :binhsua07:
Nó Pay buổi chiều đó bác, sớm hay muộn nó cũng pay buổi chiều , sau buổi chiều cho sang hôm sau :binhsua10:

bác quest lúc nào thế, mềnh quest từ 10h tối qua mà giờ chưa về :(

- - - Updated - - -

vừa về xong :binhsua07:
Ques lúc nào cũng đc, miễn là ban ngày bên đó là đc à!

gặp code bác sĩ cỡ nào cũng ăn bann :( , esc , gõ tầm bậy , '?' đều bị ban 5' , rõ khổ

nó báo đã pay mà check lr thì chả thấy USD đâu đâu:binhsua10:ai bị thế k

gặp code bác sĩ cỡ nào cũng ăn bann :( , esc , gõ tầm bậy , '?' đều bị ban 5' , rõ khổ

Admin nó ghét rồi :binhsua12:
Mình hôm trước buồn ngủ nhìn mấy cái code dài nản gõ tầm bậy tầm hơn 100 cái , gặp code bác sĩ esc liên tục mà chẳng ăn ban :binhsua119:Hàng ngày vẫn được pay đều đặn:m151:

- - - Updated - - -

CT đâu có "?" , phải gõ là "test"

:binhsua18:dontsee chứ

tóm lại là code bác sỹ thì nên gõ thế nồ các bác? 11h55 code bsy 50%

tóm lại là code bác sỹ thì nên gõ thế nồ các bác? 11h55 code bsy 50%

Xài soft bubu thì esc. Lưu ý không nên esc quá nhiều, quá nhanh trong vòng 1'
Khi gặp code bác sĩ mà esc nhiều thì 2 ngày sau không dùng acc đó để gõ nữa xài acc khác. Hết 2 ngày gõ lại bình thường:binhsua79:
P/s: đấy là tối kiến của mình vẫn áp dụng hàng ngày, đến nay vẫn chưa ăn ban và được pay đều mỗi ngày

sao nó báo pay rùi mà check lr ko có vậy trời.............:binhsua72:

:binhsua87: pác pro enl nào dịch dùm em
"12/01/2013:We are sending payments tomm that is sunday and we wont be sending any payment on Monday that is 13/01 and from 14th payments will be send regular on account of Indian festival.For Indians bank payments will be send when NEFT will be opened after holidays.Thanks."

Các bác có gặp trường hợp giống mình ko, cạp CT mỗi ID cứ khoảng 20-30 code là im luôn, ko load nữa, cứ tưởng bị ban thì đăng nhập vào chả thấy bị gì.. cả tia62n nay rồi:binhsua85:

"12/01/2013:We are sending payments tomm that is sunday and we wont be sending any payment on Monday that is 13/01 and from 14th payments will be send regular on account of Indian festival.For Indians bank payments will be send when NEFT will be opened after holidays.Thanks."
chỉ có ngày thứ 2 là nó vẫn thanh toán bt =)) rút ngày này nhé
nếu k nhầm nó là nó báo ngày mai chủ nhật nó k thanh toán ngày sau ngày 14 là ngày lễ hội của nước Ấn Độ ngân hàng k làm việc . nên nó chỉ gữi tiền sau ngày lễ :)) Kiến thức về tiếng anh của em có hạn chỉ dịch đc thế thôi. k thì pác lên anh gu gồ thử xem

Last edited by a moderator:
-tớ hiểu là vậy :D:D.. cậu lên GG dịch thử xem nhé
-CT sẽ PAID cả chủ nhật
-nhưng ngày 13 14 nó không paid.. do nó có lễ hội
-ngày 15 sẽ thanh toán lại

- - - Updated - - -

chỉ có ngày thứ 2 là nó vẫn thanh toán bt =)) rút ngày này nhé
nếu k nhầm nó là nó báo ngày mai chủ nhật nó k thanh toán ngày sau ngày 14 là ngày lễ hội của nước Ấn Độ ngân hàng k làm việc . nên nó chỉ gữi tiền sau ngày lễ :)) Kiến thức về tiếng anh của em có hạn chỉ dịch đc thế thôi. k thì pác lên anh gu gồ thử xem
nhầm rồi.. ^^ CN paid.. nhé ... :)..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week