[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.

hanikate

Junior
Reactions
10
MR
0.001
Cái CT này có ai để ý số lượng có nó chênh lệch với mình gõ ko ? sao thấy nó lệch nhìu wá àh T__T...ko bik mình có gõ sai chữ "i & l" hay ko mà thấy cứ 1k code là còn 800 code thoy...có ai cò hình ảnh minh họa cái gõ share với nhé...thân :)

Toriko

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Cái CT này có ai để ý số lượng có nó chênh lệch với mình gõ ko ? sao thấy nó lệch nhìu wá àh T__T...ko bik mình có gõ sai chữ "i & l" hay ko mà thấy cứ 1k code là còn 800 code thoy...có ai cò hình ảnh minh họa cái gõ share với nhé...thân :)
ai chẳng bị bác, em cũng vậy

make4me

Hero
Reactions
442
MR
0.008
Chat with me via Skype
Có sai, nhưng dạo này nó đang nổi tiếng là ăn gian code đấy :(

min pay là 2$ nhé. trường hợp an gian code do cơ chế load code của các soft nên có khi code về cùng lúc, mất nhiều thời gian tự bỏ qua. dẫn đến mất code. và có thể bị xóa ID

clydesdale

Senior
Reactions
168
MR
0.000
31/05/2013: Now you can get paid in vietnam bank $ 1 = 20,500 VND.Those who are interested please send your Bank account number,Bank account name and Addreess of bank to [email protected]. VCB, ACB and Baokim banks available.Min is 2$.

=.=' mình k xài 1 trong 3 loại này mà vẫn muốn qua PM thì sa0

Last edited by a moderator:

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
31/05/2013: Now you can get paid in vietnam bank
$ 1 = 20,500 VND.Those who are interested please send your Bank account number,Bank account name and Addreess of bank to [email protected]. VCB, ACB and Baokim banks available.Min is 2$.
Tin tốt tin tốt, đã có thể nhận đk tiền trực tiếp qua Bank, vấn đề là cái mail của mình gửi nó vẫn báo phải gửi = mail đk. Trong khi đó mail đk đúng là cái này :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week