Tin vui cho các fan của pixprofit !. Máy Trạm@Pixprofit Premium đã free đến tháng 11.

Status
Not open for further replies.
máy trạm quá tuyệt rồi không có zif phải phàn nàn. toàn mấy bác bán hàng PR thôi admin đừng chấp

Nói thẬt các bẠn nhé. ĐỨng vỀ phƯƠng diỆn kỸ thuẬt. Mình chỈ nói ĐƠn giẢn là tẤt cẢ chỈ có vẬy. Asian hay axio j cung vay. Muon load nhanh hon la dieu khong the...dieu nay phu thuoc vao site chinh. Dieu khac biet chi la phuong thuc load web, nhung cai nay` thi` phu thuoc vao .net, khong co ai co the lam cho no nhanh hon dc..

kệ đi bác ơi =)),em dùng thấy tốt lắm,3 acc pri 0-0-1 thấy load rất tốt vào ban ngày,kể cả pri2,:D,mong là bác còn làm soft dài dài nha,chứ mấy soft kia đắc tiền quá :D

Mình cày acc pri 0 bằng soft free này đây, rất tốt nhưng dạo này pix hơi ác nên load ko nhanh như trước nữa. Ủng hộ hàng Việt Nam chất lượng cao này :D Cuối tháng mình sẽ ủng hộ 1 ít!

máy trạm quá tuyệt rồi không có zif phải phàn nàn. toàn mấy bác bán hàng PR thôi admin đừng chấp

ko giám đâu bạn! hôm qua tớ test thử chức năg pause của maytram thì ra đi 1 em khi pause chưa tới 5'!
cần phải chỉnh sửa nhiều!!

Mình làm việc cứ 15p pause 1 lần ko sao hết. Càng lo cho các acc thì nó càng lên pri. Vứt đại thì lại ổn @@

Các bạn ơi, Mình cũng muốn nhắn đến các bạn rằng chúng ta là người Việt. Đừng làm trâu cày cho bọn Tàu nữa các bạn nhé. Hãy nhớ mình là người Việt !.
Là sao nhỉ ?

tớ cũng ko biết vì li do gì nưa? nhưng pause ra ngoài có tí việc! vào lại thấy chủ group bị trừ tiền! acc bi bôi đen :(

tớ cũng ko biết vì li do gì nưa? nhưng pause ra ngoài có tí việc! vào lại thấy chủ group bị trừ tiền! acc bi bôi đen :(
Mình pause nhiều lúc lên đến hơn 20 phút vì quên ko logout ra mà chưa bị ban acc nào bạn à! Không biết bạn bị sao nữa?

Các bạn ơi, Mình cũng muốn nhắn đến các bạn rằng chúng ta là người Việt. Đừng làm trâu cày cho bọn Tàu nữa các bạn nhé. Hãy nhớ mình là người Việt !.
Cái này sao nó khó nghe thế nhỉ?
Bạn có thể nói là: "Ủng hộ hàng Việt Nam đừng xài hàng Tàu Khựa" là được. Đâu cần phải nặng lời thế. Nếu soft của bạn ra trước hàng Khựa thì chằng ai xài hàng Khựa làm gì. Trước khi có soft của bạn thì thằng Xiao đã sell gói unlimited, bọn mình làm group nên mua luôn 1 gói để xài. Vì xài không giới hạn nên giờ mình xài thì chỉ tốn tài nguyên của Khựa thôi chứ không ảnh hưởng gì tới ai. Soft của bạn tốt thì ắt sẽ có người xài, bạn có thể maketing hay gì đó thì tùy nhưng đừng nên có những lời lẽ khó nghe như thế. Bọn mình cũng làm việc kiếm tiền chứ không phải trâu bò gì hết. Với lại bọn này cũng ko tốn thêm một xu nào cho Khựa nữa nên việc xài soft của khựa hay của bạn thì cũng như nhau cả thôi.

Last edited by a moderator:
ừ ông ấy nói có ý là ai dùng soft của xiao là trâu là bò à? nếu bạn ra soft sớm hơn thì tớ và giang *** thèm mua gói unlimited của no làm gì đâu? thấy thằng cường nó bán ăn lời cắt cổ nên mua về sell rẻ cho a e thôi! thế mà giờ lại nói là trâu là ngựa à? Bạn maketing cho sản phẩm của bạn là đúng luật.Nhưng đừng đụng đến lòng tự ái của người khác!!

Cái này sao nó khó nghe thế nhỉ?
Bạn có thể nói là: "Ủng hộ hàng Việt Nam đừng xài hàng Tàu Khựa" là được. Đâu cần phải nặng lời thế. Nếu soft của bạn ra trước hàng Khựa thì chằng ai xài hàng Khựa làm gì. Trước khi có soft của bạn thì thằng Xiao đã sell gói unlimited, bọn mình làm group nên mua luôn 1 gói để xài. Vì xài không giới hạn nên giờ mình xài thì chỉ tốn tài nguyên của Khựa thôi chứ không ảnh hưởng gì tới ai. Soft của bạn tốt thì ắt sẽ có người xài, bạn có thể maketing hay gì đó thì tùy nhưng đừng nên có những lời lẽ khó nghe như thế. Bọn mình cũng làm việc kiếm tiền chứ không phải trâu bò gì hết. Với lại bọn này cũng ko tốn thêm một xu nào cho Khựa nữa nên việc xài soft của khựa hay của bạn thì cũng như nhau cả thôi.

ừ ông ấy nói có ý là ai dùng soft của xiao là trâu là bò à? nếu bạn ra soft sớm hơn thì tớ và giang *** thèm mua gói unlimited của no làm gì đâu? thấy thằng cường nó bán ăn lời cắt cổ nên mua về sell rẻ cho a e thôi! thế mà giờ lại nói là trâu là ngựa à? Bạn maketing cho sản phẩm của bạn là đúng luật.Nhưng đừng đụng đến lòng tự ái của người khác!!

ôi 2 bạn này bắt bẻ kinh. thằng nào chơi mmo cũng phải nai lưng ra cày như trâu bò cả thôi. các bạn đã hiểu sai ý của chủ thớt. ko chơi captcha nhưng dù sao cũng thanks chủ thớt .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week