Tính đổi mạng FPT gói 3m nhờ tư vấn giúp

vietlanh19

Hero
Reactions
237
MR
0.383
Mình là dân captcha mình có dự định đổi qua mạng FPT gói 3m có ai xài gói 3m vào tư vấn giúp là mạng thế nào có ổn định ko
và hiện giờ vào thời điểm đứt cáp này xem youtube hay các web phim vẫn bình thường chứ cám ơn nhiều :x

mình đang dùng đây. tốc độ khá ổn định, dowload luôn 350kb/s. ,băng thông trong nước thì ởn hơn quốc tế, còn mấy tuần nay đứt cap thì xem youtube vẫn full hd vô tư

tùy khu vực bạn à mình lên gói 7.2m dùng khá tốt

Bạn dùng wifi hay mạng cố định? Wifi thì mình đang dùng gói 6MBs, download luôn tầm 700KBs trở lên, nhưng có điều hay rớt mạng nhảm :D
Đang chơi game, đang đi Q giết gần xong con boss, nó diss mạng nhảm phát chỉ muốn chửi thề :( Mấy ngày nay đứt cáp thì vẫn xem phim bình thường, chiến pix nhanh hơn Viettel. Nói chung mạng FPT xài ngon, speed vào loại khủng nhưng hay chập chờn, xài riết quen :D Nếu dùng wifi thì nó cho luôn modern 4 port free đó :)

ủa thấy bảo FPT là chúa ăn gian băng thông của khách mà

Thằng em mình dùng gói 3Mbps của FPT chậm quá không dùng được nên nâng lên 6Mbps luôn.
sao t dùng vẫn bt nhỉ ! dù có đứt cáp nhưng load vẫn tương đối ổn chỉ có tải MF mới chậm rõ rệt thôi :p 6m giá nhiu thế bác

sao mình dùng gói 6M FPT mà xem các web phim mấy ngày nay load như rùa, dựt dựt,
lúc trươc khi đứt cáp thì bình thường,

K biết sao chứ tạch viettel giờ còn FPT với VNPT mà đang xài FPT 6mb coi heo download gì cứ 700kb / , bác có bill hóa đơn bên service trước đưa cho bên FPT nó giảm cước cỡ chục % thì phải :D

K biết sao chứ tạch viettel giờ còn FPT với VNPT mà đang xài FPT 6mb coi heo download gì cứ 700kb / , bác có bill hóa đơn bên service trước đưa cho bên FPT nó giảm cước cỡ chục % thì phải :D
giảm 10% là sao bạn nói rõ hơn đi ! đang xai FPT 3mb 143k /1 tháng nè tải có 30-50kb con heo ! còn load thì bt

Tưởng mạng nào, chứ nghe tới FPT là Huyền sợ chạy có cờ. Băng thông từ sau 11h đêm tới 11h sáng thì bình thường đúng "gói cước". Hễ sau 11h sáng tới trước 11h đêm hôm sau thì nó cứ limited èo uột :p

P.s: Ghét quá lên cắt hợp đồng, Huyền ghi rõ lý do cắt là "chất lượng dịch vụ không đạt" thì "tụi nó" lại không chịu "check mark" vào mà nói là "chị ơi, chị chọn mục khác dùm em được hong" :p

Cám ơn các bạn gióp ý ...
Có rất nhiều ý kiến trái chiều nhau
mình ko bjk lựa chọn thế nào
mình xài VNPT 3m cũng lâu rồi
nay mình muốn chuyển qua FPT 3m và có wifi có nên ko các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member