Help Tinh hinh appcasher may ngay qua

Status
Not open for further replies.
mình ko có tiền mua sock hay HMA ,chỉ dùng VPN free vẫn ăn đc appcasher mà,dù là ko nhiều như mấy pro.

Rồ đây rồi..cho cái yh mình học hỏi tí kinh nghiệm..ngc lại mìn share kinh nghiệm chạy đc aarki :D
mình ko có tiền mua sock hay HMA ,chỉ dùng VPN free vẫn ăn đc appcasher mà,dù là ko nhiều như mấy pro.

pro thật vẫn làm đủ $ sư phụ sư phụ

pro thật vẫn làm đủ $ sư phụ sư phụ

sao lại ko đủ bạn, còn dư 3 lần cơ m, 1 acc mình làm max 3$ đó, bạn coi proof ngày 13 14 15 đi trừ ngày 16 ra tự nhiên nhiều app nó credit cho mình 2 3 lần nên nhiều hơn.

Rồ đây rồi..cho cái yh mình học hỏi tí kinh nghiệm..ngc lại mìn share kinh nghiệm chạy đc aarki :D

những cái pro ăn đc thì mình đâu dám đụng vô , mình có bao giờ ăn aarki đâu vẫn đủ min pay mà :D

sao lại ko đủ bạn, còn dư 3 lần cơ m, 1 acc mình làm max 3$ đó, bạn coi proof ngày 13 14 15 đi trừ ngày 16 ra tự nhiên nhiều app nó credit cho mình 2 3 lần nên nhiều hơn.

những cái pro ăn đc thì mình đâu dám đụng vô , mình có bao giờ ăn aarki đâu vẫn đủ min pay mà :D
mấy hôm nay appcasher nó banned acc . Sao cậu không bị banned, cách nào hay vậy?

Edit..................................................................... Xóa theo yêu cầu của 1 thằng đệ :(

Last edited:
Appcasher vẫn còn ăn được hả. Chắc phải đặt auto mà cày cả dàn kuôn cho rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week