Help Tinh hinh appcasher may ngay qua

Status
Not open for further replies.
chia sẻ sẻ chia =>> sống trong đời sống cần có 1 tấm lòng:)

Các bạn bình tĩnh ko war nhé, ai war thì các bạn cứ nhấn report sẽ có người xử lý các việc như vậy

Đừng vì war wa war lại mà chết chùm cả đám :D

ai có app ngon ăn không share cho m cái nầu :p chả cần nhiều kiếm được như appcasher mà pay ầm ầm như bão là được rồi :p

đề nghị ai đang có app gnon thì im mà ăn nhé, bài học nhãn tiền đó, thể hiện pro làm cl gì

Làm bằng vip72 rất cẩn thận 4 acc. Mỗi acc có 1$ để test. Nó ban sạch :)) chắc các pro chém nó ac quá . Nó cạn ví rồi. Minh lam tren dt cg bị ban

Làm bằng vip72 rất cẩn thận 4 acc. Mỗi acc có 1$ để test. Nó ban sạch :)) chắc các pro chém nó ac quá . Nó cạn ví rồi. Minh lam tren dt cg bị ban
Mình làm có 1 acc , hên là nó ko banned. Hình như nó banned ngẫu nhiên . Mà hiện tại vào appcasher chưa được. Ai vào được không?

mình ko nghĩ là nó cạn ví đâu
mới khoe xong thì conection fail. dkm nó

Attachments

7.7 KB · Views: 58
Hôm nay thì không vào được Appcasher nữa luôn. Nó toàn báo lỗi kết nối là sao vậy mấy bác???????

sáng nay ai nhận đc tiền ko, điểm danh nào :D, up lên cập nhập tình hình, khi nào nó sống thì thông báo nhé các anh em:rolleyes:

Vừa email cho support nó nói tình trạng cheat quá nhiều nên appcasher sẽ đóng cửa 1 thời gian để update app. :-ss có lẽ nó chặn blue. :(( mình chưa ăn dc j mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week