Tình hình cheklingting.com đã bị hacker hack :))

chắc nó block IP VN rồi quá ?
K phải đâu. Có đại lý cao cấp (à quên trợ lý cao cấp) người VN thì sợ gì. Với lại vừa vào bằng VPS chắc tốc độ cao gấp gần 100 lần cáp quang VN nên vào được. Còn k rõ thực hư ra sao (vì k chơi nó nữa mà).

thôi rồi, mất hết :((
có nên mở dis ko cac bạn
Đừng manh động. Trường hợp bị request time out k vào đc trước tớ cũng gặp 1 lần. Do quá tải thui. Có gì mà mai chưa vào đc thì mới xác định.

có ai bị checkling dispute như t ko nhỉ ??? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Các bạn đừng có lo. Admin Alex làm việc rất chuyên nghiệp. Site này được đánh giá rất cao. Anh em yên tâm. Ngủ 1 giấc là mọi chuyện trở lại bình thường.

Alex là admin uy tín và chuyên ngniệp vì:

1. Public thông tin của bản thân và gia đình lên facebook.​

2. Những banner được cho là Scam thì admin cũng không add vào site để tránh gây hại cho người khác.

3. Admin online hầu như 20 trên 24 giờ. Luôn support tận tình cho các thành viên.

4. Làm đến đâu cập nhật tình hình đến đó. Rất là minh bạch.

Và tôi tin vào Leader Nguyễn Huy Hoàng Seal 6 vì:

1 Leader support nhiệt tình. Làm đến đâu cập nhật đến đó. Rất có trách nhiệm trong công việc. Tuy anh ấy còn bận việc ở công ty. Nhưng luôn luôn tranh thủ thời gian cập nhật tình hình.

Nếu các bạn có add friends với anh ấy. Anh ấy thức đến hơn 1h sáng thì mới ngủ để support cho mọi người..

Đặc biệt hơn, rất ấn tượng với tôi về người anh này.

Tôi tin vào Admin Alex & Leader @SealTemSix Còn bạn thì sao :)

Last edited:
checklisting support tốt quá đã mở lại rồi mặc dù chưa click quảng cáo được đánh giá tốt ^^

ChekListing: Mình vừa ngủ dậy và biết được một vài tin đồn thất thiệt là tất cả các thành viên đến từ Việt Nam đã bị Lock IP?
-------------------------------------------------------
Câu trả lời: Không có chuyện Lock IP Việt Nam hay kỳ thị với chúng ta đấy là khẳng định chắc chắn từ Alex:
Phong cách làm việc rất chuyên nghiệp + sự quan tâm kịp thời tới thành viên như Alex, thật sự hiếm thấy! Hơn ai hết mình luôn là người luôn tin tưởng và ủng hộ đối với Alex cũng như Cheklisting. Mình cũng mong rằng qua vấn đề này anh em sẽ có được cái nhìn khách quan nhất đối với ChekListing.
Một lần nữa, mình xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ, sự kiên nhẫn và những sự đồng cảm đến từ các bạn!
Tất cả thành viên đến từ Việt Nam nếu muốn, có thể phản hồi tại đây về vấn đề đã vào được Site hay chưa nhé! Admin rất quan tâm tới vấn đề của các bạn! Mình vừa ngủ dậy đã nhận được câu hỏi. Hoàng ơi bạn vào được tài khoản chưa? Các thành viên đến từ Việt Nam của bạn đã vào được hết chưa ? Thật sự cảm thấy rất phấn khích với câu hỏi đến từ Admin.

HAVE A NICE DAY!

Link: https://www.facebook.com/groups/898388370221530/permalink/954422311284802/

ChekListing: Mình vừa ngủ dậy và biết được một vài tin đồn thất thiệt là tất cả các thành viên đến từ Việt Nam đã bị Lock IP?
Câu trả lời: Không có chuyện Lock IP Việt Nam hay kỳ thị với chúng ta đấy là khẳng định chắc chắn từ Alex:
Phong cách làm việc rất chuyên nghiệp + sự quan tâm kịp thời tới thành viên như Alex, thật sự hiếm thấy! Hơn ai hết mình luôn là người luôn tin tưởng và ủng hộ đối với Alex cũng như Cheklisting. Mình cũng mong rằng qua vấn đề này anh em sẽ có được cái nhìn khách quan nhất đối với ChekListing.
Một lần nữa, mình xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ, sự kiên nhẫn và những sự đồng cảm đến từ các bạn!
Tất cả thành viên đến từ Việt Nam nếu muốn, có thể phản hồi tại đây về vấn đề đã vào được Site hay chưa nhé! Admin rất quan tâm tới vấn đề của các bạn! Mình vừa ngủ dậy đã nhận được câu hỏi. Hoàng ơi bạn vào được tài khoản chưa? Các thành viên đến từ Việt Nam của bạn đã vào được hết chưa ? Thật sự cảm thấy rất phấn khích với câu hỏi đến từ Admin.

HAVE A NICE DAY!

Link: https://www.facebook.com/groups/898388370221530/permalink/954422311284802/

View attachment 59414 View attachment 59415 View attachment 59416

PR vừa thôi ông àk, nó tốt lúc này thôi chứ có tốt mãi đâu mai mốt đến lúc nó scam thoy ...

Hỏi nhỏ chứ admin nó public hình ảnh thông tin của nó, rồi sau này nó scam thì mấy bác làm gì? Gửi thông tin của nó cho C50 hay FBI hả? Xong nó có bị bắt bỏ tù ko? :D

Cái quan trọng là có thằng nào Public như nó không ?
bạn này nói hơi quá r đó. pub lên thì làm được gì đâu, có vào tận nhà nó mà phang được nó đâu? đầu tư luôn luôn có sự mạo hiểm, vậy nên đừng có pr kiểu 100% uy tín nhé. Ai chơi thì vẫn chơi thôi, đầu tư luôn luôn là mạo hiểm mà, dám mạo hiểm mới thành công được :D

bạn này nói hơi quá r đó. pub lên thì làm được gì đâu, có vào tận nhà nó mà phang được nó đâu? đầu tư luôn luôn có sự mạo hiểm, vậy nên đừng có pr kiểu 100% uy tín nhé. Ai chơi thì vẫn chơi thôi, đầu tư luôn luôn là mạo hiểm mà, dám mạo hiểm mới thành công được :D
Mình không lôi kéo ai cả, bạn có thể hỏi những thành viên đã hoặc chưa tham gia thì rõ. Chỉ nói đúng sự thật những cái gì mình nhìn thấy, và những thông tin mình tìm được! Done!

Mình không lôi kéo ai cả, bạn có thể hỏi những thành viên đã hoặc chưa tham gia thì rõ. Chỉ nói đúng sự thật những cái gì mình nhìn thấy, và những thông tin mình tìm được! Done!
like cho a Hoàng, chơi cái gì cũng tin tưởng vào nó mới chơi được chứ nhưng tin sao đừng mù quáng quá là được :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom