Tình Hình Chung A-E vào đàm đạo nào

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
tình hình dạo này mình thấy khá nhìu " Pro " lập topic share tut này nọ nhưng đều theo 1 mẫu là làm cái gì gì đó đc bao nhiu $ $ đó rồi thì các bạn để lại mail mình send tut qua, mình thắc mắc mãi vì mình xem mấy topic đấy toàn thấy người xin share để lại mail mà ko thấy 1 ai bảo là đã nhận đc gì gì cả, có thể chắc nhận đc vài mail rồi nên lo mần ko vào cmt nhỉ, mình ko gạch mấy bác share tut đâu nha vì mình cũng ko làm mấy cái đấy nên ko biết gì mà xin share máy dính troj nhìu quá nên cũng sợ rồi :D
Mình thắc mắc là tại sao phải khổ vậy đi send mail cho từng người mà ko pub đại lên topic cái tut luôn ko phải nhanh hơn và đở mất tg hơn sao nhỉ ? hay có múc đích gì khác ta
Mời A-E đàm đạo chém gió giữa trưa nào :D

thế mới dễ cài "e bé" vào bạn à, kiểu share đó khỏi cần luôn :D

tình hình dạo này mình thấy khá nhìu " Pro " lập topic share tut này nọ nhưng đều theo 1 mẫu là làm cái gì gì đó đc bao nhiu $ $ đó rồi thì các bạn để lại mail mình send tut qua, mình thắc mắc mãi vì mình xem mấy topic đấy toàn thấy người xin share để lại mail mà ko thấy 1 ai bảo là đã nhận đc gì gì cả, có thể chắc nhận đc vài mail rồi nên lo mần ko vào cmt nhỉ, mình ko gạch mấy bác share tut đâu nha vì mình cũng ko làm mấy cái đấy nên ko biết gì mà xin share máy dính troj nhìu quá nên cũng sợ rồi :D
Mình thắc mắc là tại sao phải khổ vậy đi send mail cho từng người mà ko pub đại lên topic cái tut luôn ko phải nhanh hơn và đở mất tg hơn sao nhỉ ? hay có múc đích gì khác ta
Mời A-E đàm đạo chém gió giữa trưa nào :D

lấy mail để gửi thư chứa virus hack pass, lúc trước có để lại mail ở 1 topic, sau đó trong mục spam toàn thấy mail giả mạo pp, pz, pm, tùm lum thư fake :(, mà còn gửi theo định kỳ nữa chứ.

thì dc spam comment tăng post mà bạn :v

nhiều pro toàn comment mail ảo
:rolleyes:

vậy mà mình thấy topic nào cũng ít phải 100 mail chứ chẳng chơi :D

lấy mail để gửi thư chứa virus hack pass, lúc trước có để lại mail ở 1 topic, sau đó trong mục spam toàn thấy mail giả mạo pp, pz, pm, tùm lum thư fake :(

thấy ai cũng vào xin thì mình cũng vài góp vui :D, nhưng nói thiệt là mình có nhận dc hay ko cũng chã bao h đọc, tại vì chơi mmo cô đơn quá muốn có người send mail cho nó bớt buồn thôi :D:D:D:D:D:D

Last edited:
thấy ai cũng vào xin thì mình cũng vài góp vui :D, nhưng nói thiệt là mình có nhận dc hay ko cũng chã bao h đọc, tại vì chơi mmo cô đơn quá muốn có người send mail cho nó bớt buồn thôi :D:D:D:D:D:D:D:D

sặc bạn này giống mình, spam mail chơi thôi, chứ ng ta gửi chẳng vào đọc, nhỡ có "e bé" trong đó nó khóc thì dỗ mệt lắm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week