Spotlight Tình hình download tại WU

thằng này giờ nó ko cho up file lên nữa ae ơi. up có 15 file mà từ chiều giờ lên ko nổi. faild với error riết. chán quá

ức chế thằng WU này vãi đái , up có hơn trăm file mà mãi éo xong , nản vkl

"Đừng tự hào mình nghèo mà học giỏi, hãy tự hỏi tại sao mình giỏi mà vẫn nghèo"

--> to all : chả có pro hay gà gì hết chỉ quan trọng là họ bik cái đó còn mình thi k thui ! PTU k phải là đi spam tràn lan kiểu ngày post 2-30 bài đâu ! hãy bik suy nghĩ ! tại sao họ lại phải down , tại sao họ phải bỏ tiền ra mua acc pre ! quan trọng nhất là chất lượng k phài số lượng ! còn các bác nói WU spam thì bây giờ chưa có đâu ahh : cứ xem proof của tui xem

cái này tui cũng post ngày 2,3 phim đều đều thui ! mà khi có promo thì ưu tiên pót mấy cái hot trước !
Ai cũng trải qua giai đoạn . đạt đến giai đoạn mới tới giai đoạn khác. :binhsua31:. Suốt ngày làm vẻ mình giỏi.Bạn trải qua giai đoạn đó trước còn họ thì chưa thui. đừng tỏ vẻ mình hay. đặt trường hợp mỗi người chơi PTU tuỳ hoàn cảnh điều kiện mà họ quyết định cách chơi. đừng nói ng khác dở.

Ai cũng trải qua giai đoạn . đạt đến giai đoạn mới tới giai đoạn khác. :binhsua31:. Suốt ngày làm vẻ mình giỏi.Bạn trải qua giai đoạn đó trước còn họ thì chưa thui. đừng tỏ vẻ mình hay. đặt trường hợp mỗi người chơi PTU tuỳ hoàn cảnh điều kiện mà họ quyết định cách chơi. đừng nói ng khác dở.

Câu nói hay nhất trong ngày ^^

câu này hay
sao không thấy ai nói các pro trc khi thành pro thì họ làm gì thành pro nhỉ

ơ thì tùy các bác ! tui mất nhìu thời gian đi trước để hiểu ra chuyện này ! nói ra để các bác đỡ phí time thui ! còn tui nói rùi chả có ai giỏi hết chỉ là bik và k bik thôi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246
Latest member
caheotvbongda

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week