tình hình giá cả kolotibablo.

Reactions
4
MR
0.000
tình hình mấy ngày qua kolotibablo tiền ít quá nãng ghê, đỉnh điểm là hôm nay khoảng 4h30 sáng thì tiền xuống rất thấp, làm cháng ghê sắp tết kiếm chúc cơm cái điệu này húp cháo rồi.

điều này là hiển nhiên rồi bạn à , đầu tháng là vậy đó , bắt đầu từ ngày 15> của tháng nó mới lên đỉnh điểm hơn 0.6$ đc ^^

nửa tháng đầu làm pix..nửa tháng sau kolo

tình hình mấy ngày qua kolotibablo tiền ít quá nãng ghê, đỉnh điểm là hôm nay khoảng 4h30 sáng thì tiền xuống rất thấp, làm cháng ghê sắp tết kiếm chúc cơm cái điệu này húp cháo rồi.

Bạn tìm hiểu pixprofit mà làm cho đỡ bỏ công!

lấy % làm động lực đi a e:binhsua168: , tích tiểu thành đại :binhsua146:

Ừ, đúng đó, nửa tháng đầu ráng đánh đủ số code tối thiểu để không bị trừ code, có bạn nào nó trừ code như thế nào không. Mình đang ở mức " Bạc tạ " : 25% , số code là 60.000, có hôm mình đánh có khoảng hơn 1k code, nó không trừ, hôm thì đánh 4k code, nó trừ. Chả hiểu. Giá kolo xuống thấp quá nên bây giờ đánh ít lại, nhìn giá mà hết muốn gõ lun.

Những ai đã lên bonus >25% còn nan~ nói chi newbie mới làm ...

uhm hơi nản 1 tí - mà thôi ráng vài ngày vậy :m083:

kolo đi xích lô, pix đi ô tô :binhsua162::binhsua162:

pix thì dạo này bị điên, pri lên ầm ầm, khó chịu thật

kolo nhảy giá lúc 0.39 lúc 0.46 có lúc lên 5, pix pri 456 trở lên khoảng 5h hết load rồi, reg thì ko cho, ko lo thực hiện chính sách trừ code, pix thực hiện chính sách tăng pri.

Hix, em cũng chung số phận với bác, mấy bữa ni trời lạnh dậy sớm gõ mà chán quá! :((

giống mình vậy ta!! ko quản trời lạnh khó nhọc dậy log vào acc kolo thấy 0.3 đắp chăn ngủ tiếp luôn :D

Hôm qua tới giờ hình như tiền về hơi chậm thì phải. request hum qua mà tới giờ chưa thấy, chắc phải 3 bữa nữa mới có quá!
Mình request 2 ngày rồi chưa thấy tiền về.Không biết thằng Kolo này có cho ăn cam không nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week