tình hình giá cả kolotibablo.

Hình như là tiền càng nhiều nó thanh toán càng nhanh thì phải, hôm 30/12/2011, mình thanh toán 10wmz, 1 tiếng đồng hồ sau có liền, lần đầu tiên mình thấy nó nhanh vậy, ko tin được.

Giá cả kolo bây giờ chỉ khoảng 0.35 cả ngày lẫn đêm.

Hình như là tiền càng nhiều nó thanh toán càng nhanh thì phải, hôm 30/12/2011, mình thanh toán 10wmz, 1 tiếng đồng hồ sau có liền, lần đầu tiên mình thấy nó nhanh vậy, ko tin được.

Giá cả kolo bây giờ chỉ khoảng 0.35 cả ngày lẫn đêm.
Ko phân biệt tiền nhìu hay ít, cuối tháng thường tiền về nhanh thoy. Đầu tháng cái gì cũng chậm.

mọi người 2 hôm nay vẫn gõ kolo được chứ, soft mình không gõ được nữa, nó cứ liên tục bị lỗi..

mọi người 2 hôm nay vẫn gõ kolo được chứ, soft mình không gõ được nữa, nó cứ liên tục bị lỗi..
có lúc vào được, có lúc đánh được 1 chữ là bị tắt. Mình cứ tưởng chỉ mình bị chứ, đang tính cài lại nữa.

all soft điều ko kết nói được với kolo, kolo làm die server để ngắt kết nối hết, chắc có lẻ đầu năm các dự án của nó ko có nhiều nên nó cắt giảm chỉ tiêu. ôi chết mất nguồn thu nhập chính của mình.
- à mà ko phải kolo trả tiền nhanh đâu, tại order đúng thời giang nó trả tiền thì nhanh, gõ cho kolo thì để ý thời gian nó payment thì cực nhanh chừng 1-5h là có tiền

kolo mấy nay nó ngưng hoạt động rồi thì phải
ko cách nào vào gõ được
giá thì cứ 0,3 -0,4

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week