Help Tình hình hụt code nghiêm trọng gần đây khi gõ pix đêm

HT2402

Junior
Reactions
123
MR
0.000
vớ vẩn vừa thôi nhé. Mình gõ nguyên dàng acc pri 0. Nếu gõ sai đã bị tăng pri rồi nhé. Mình vừa gõ id chính vừa gõ id con nên biết lúc nào thiếu code lúc nào không bị. Chẳng qua bị thiếu nhiều quá mới nói. 1 ngày thiếu tầm 1-3$ =>1 tháng cũng mất toi 10-30$ rồi
mình cũng bị hụt code. và cũng kiểm thử cái sorf XD có tự động gởi dontsee trc khi timeout hay ko, và kết quả nè.

vietlanh19

Hero
Reactions
237
MR
0.388
hôm nay mình đã thử gõ cả ngày tính chuẩn 100% nếu như có hụt thì do mình esc và đánh sai thôi
trường hợp mấy bạn chắc chắn là do đánh ẩu cheat esc ...
1 đếm làm dc 13k code thì chắc vừa ngủ vừa đánh quá hụt code là đúng rồi
làm ban ngày ngần đó code còn chóng mặt nữa huộng j đêm

Và ở topic bác XD đã ghi là vấn đề xảy ra ở pix như banned hay hụt code bác ấy k chịu trách nhiệm nếu bác nào thấy xài dc thì xài k dc thì kiếm soft khác làm
Riếng mình đã thử test nguyên cả hôm nay k vấn đề đánh ngần nào + vào ngân đó k hụt ví như 100 code thì dc tầm 98 code

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
hôm nay mình đã thử gõ cả ngày tính chuẩn 100% nếu như có hụt thì do mình esc và đánh sai thôi
trường hợp mấy bạn chắc chắn là do đánh ẩu cheat esc ...
1 đếm làm dc 13k code thì chắc vừa ngủ vừa đánh quá hụt code là đúng rồi
làm ban ngày ngần đó code còn chóng mặt nữa huộng j đêm

Và ở topic bác XD đã ghi là vấn đề xảy ra ở pix như banned hay hụt code bác ấy k chịu trách nhiệm nếu bác nào thấy xài dc thì xài k dc thì kiếm soft khác làm
Riếng mình đã thử test nguyên cả hôm nay k vấn đề đánh ngần nào + vào ngân đó k hụt ví như 100 code thì dc tầm 98 code
cậu thử lúc nào??? chiều tối ah- chiều tợi ko tính nhé.
hụt code chủ yếu lúc 3h sáng đến 9h sáng là nhiều
buổi chiều hiếm khi hụt
đâu phải 1 ngày mình gõ 13 k mà nói gõ nhiều nên sai
chỉ cần gõ vài trăm đến 1k code rồi để đó đợi nó cập nhât là thấy thiếu 100-200/1k code rồi
buổi sáng sớm lúc nào cũng load nhanh nhất trong ngày nên ko có chuyện do sever submit chậm mất code nhé.
đâu phải nói hụt code ko chiu trách nhiệm rồi muốn hụt bao nhiêu-hut lúc nào là cho hụt đâu, mình cũng lập trình nên biét viêc này rất dễ nhé
pro nào rảnh buổi sáng sớm thì tést thử xem nào

cậu thử lúc nào??? chiều tối ah- chiều tợi ko tính nhé.
hụt code chủ yếu lúc 3h sáng đến 9h sáng là nhiều
buổi chiều hiếm khi hụt
đâu phải 1 ngày mình gõ 13 k mà nói gõ nhiều nên sai
chỉ cần gõ vài trăm đến 1k code rồi để đó đợi nó cập nhât là thấy thiếu 100-200/1k code rồi
buổi sáng sớm lúc nào cũng load nhanh nhất trong ngày nên ko có chuyện do sever submit chậm mất code nhé.
đâu phải nói hụt code ko chiu trách nhiệm rồi muốn hụt bao nhiêu-hut lúc nào là cho hụt đâu, mình cũng lập trình nên biét viêc này rất dễ nhé
pro nào rảnh buổi sáng sớm thì tést thử xem nào
Mình hay làm từ 11h~3h sáng 5h~10 sáng k thấy hụt code lun lun tính đúng mà
chắc group bạn bị vấn đề rồi
bạn nên thử xài qua các soft khác test xem sao
Nếu các soft kia k hụt code thì bạn nên chuyển qua xài soft đó lun

tỷ lệ chính xác của mình là 96.9% ... và chưa hụt 1 code
thank for tést.
Nhưng cũng trùng hợp 1 cách kỳ lạ.
Lúc trước nguyên 1 tuần hụt liên tiếp. khi mình tạo topic này thì ngay hôm sau lại ko bị hụt. đến hôm sau thì bị tiếp, Hôm qua mình nhờ test thì hôm nay lại ko bị. Có trùng hợp 1 cách kỳ lạ vậy ko?????
Bác cho cái yahoo đi. hôm nào mình thấy thiếu nhiều mình sẽ buzz bác tést.
mình vẫn nghi ngờ có sự ăn bẩn ở đây nhé và sự trùng hợp làm cho nghi ngờ của mình chỉ có tăng ko có giảm.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week