Help Tình hình hụt code nghiêm trọng gần đây khi gõ pix đêm

thank for tést.
Nhưng cũng trùng hợp 1 cách kỳ lạ.
Lúc trước nguyên 1 tuần hụt liên tiếp. khi mình tạo topic này thì ngay hôm sau lại ko bị hụt. đến hôm sau thì bị tiếp, Hôm qua mình nhờ test thì hôm nay lại ko bị. Có trùng hợp 1 cách kỳ lạ vậy ko?????
Bác cho cái yahoo đi. hôm nào mình thấy thiếu nhiều mình sẽ buzz bác tést.
mình vẫn nghi ngờ có sự ăn bẩn ở đây nhé và sự trùng hợp làm cho nghi ngờ của mình chỉ có tăng ko có giảm.
mình ít khi onl yahoo, ăn gian hay không thì mình cũng chả làm gì được pix, các bác có lập topic hay không thì cũng thế thôi, cứ làm và kiếm tiền thôi

hụt code neu có thì do làm trên soft thôi. chứ go trên web mấy năm nay chưa gặp truong hop nao
gõ web mấy năm nay luôn á?

325x code được 3.1$. Mọi người nên làm một cái file excel để theo dõi cho chính xác.
Trước khi mình lập threat 1 tuần thì thấy sáng nào cũng thiếu code. Sau khi lập threat thì ngày thiếu ngày không.
Và không phải lúc nào trong ngày cũng thiếu- lâu lâu thiếu vào 1 khung giờ nào đó khoảng vài tiếng đồng hồ.
Do đó bạn nào rảnh rổi mà muốn theo dõi code của mình thì mình khuyên nên theo dõi thường xuyên, lâu dài ...để bảo vệ quyền lợi cũng như công sức của mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom