Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
Jss

MÌnh vẫn Post và rút tiền về đều như vắt chanh. Chắc nó đang sửa lại cái web chút nên mới thế

đang vào mua pos bị trục trặc xíu kĩ thuật thôi, được ngay ấy mà

Sao mình ko vào được JSS TRIPLER ta ?? Cứ lỗi login hoài:binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Hôm trước em dep vào 1.11$ hôm 11 tây mà nó báo lỗi cái rồi nuốt luôn đến hôm nay vẫn chưa nhận được trong balance :-s Trang này làm em run hix, vừa mới chơi được tầm 1- 2 tháng, bỏ vào được tầm 150$ hix hix tiền dành dụm gần 2 năm trời. Còn vụ mua pos thì vẫn ổn :D

JSS vẫn bt trả sao cả :))

ai rút tiền lúc 1 - 2h sáng nay đã nhận dc tiền chưa 8-X

Up phát!
Tiền đã về rồi!

me too!. mịa nó. về muộn làm mình thua 15$ ***. định đợi nó về bán cùng luôn, nhưng đợi mãi ko thấy nên mới ***. số đen lại ra đảo roài =))

me too!. mịa nó. về muộn làm mình thua 15$ ***. định đợi nó về bán cùng luôn, nhưng đợi mãi ko thấy nên mới ***. số đen lại ra đảo roài =))

Lại đỏ đen. ^^
Khôn nghề cờ bạc ấy khôn dại
Dại chốn văn chương ấy dại khôn.
:D

Hôm qua cũng thua *** 10LR, hôm nay chờ tiền về chiến tiếp

:dance: :dance: :dance: :dance: :dance: :dance:

Vay ngân hàng cũng chơi jss được à máu dữ nghĩ đến cảnh trả lãi ngân hàng đã thấy sợ có nhiêu xài nhiêu vậy

Vay ngân hàng cũng chơi jss được à máu dữ nghĩ đến cảnh trả lãi ngân hàng đã thấy sợ có nhiêu xài nhiêu vậy
Lãi ngân hàng có 2%/tháng ak, chơi jss nếu suông sẻ thì lãi >15%/tháng.

jss

Sao mình ko vào được JSS TRIPLER ta ?? Cứ lỗi login hoài:binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Hôm qua mình cũng bị như vậy , nhưng 1 lúc là được. Chắc nó đang sửa chữa nâng cấp web thì phải

Lãi ngân hàng có 2%/tháng ak, chơi jss nếu suông sẻ thì lãi >15%/tháng.
chỉ cần hết 2 chu kỳ của pos thì rút vốn ra trả hết ngân hàng còn lãi thì để chơi!!!!!!!!!!!!!:binhsua136:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week