Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
Everyone needs to be patient, the programmers are aware of All the glitches and they are working around the clock to fix everything and make the site better for all of us

dịch : chúng mày ơi hãy bình tĩnh và kiên nhẫn...thằng pờ rồ gem mơ của chúng tao đang aware of tất cả glitches và chúng nó đang làm việc quanh cái đồng hồ để sửa tất cả mọi thứ và làm cho web gút hơn cho chúng ta....

dịch : chúng mày ơi hãy bình tĩnh và kiên nhẫn...thằng pờ rồ gem mơ của chúng tao đang aware of tất cả glitches và chúng nó đang làm việc quanh cái đồng hồ để sửa tất cả mọi thứ và làm cho web gút hơn cho chúng ta....
Bạn này hôm qua chưa chia lãi mặt bí xị, nay có lãi rồi cười hí hửng đúng không. Đã bảo là ngủ một giấc thật ngon mà :D

mình cũng chưa được chia đây.jss vẫn chưa ổn định.hi vọng nó chia bù

yêu cầu tất cả đồng bào đồng chí đồng tính đồng bóng đồng xu ..... các loại đồng... kiên nhẫn chờ đợi,sớm muộn cũng dc chia lãi thoi :m131:

Last edited by a moderator:
Everyone needs to be patient, the programmers are aware of All the glitches and they are working around the clock to fix everything and make the site better for all of us
ĐC thế thì cứ từ từ, các mế cứ kêu toáng cả lên

có thể các id đầu 2 chia lãi chậm hơn so với id đầu 1 đó các bạn đừng lo mình được chia lãi tối qua rồi

kệ chia lãi muộn còn hơn quên chia à, chậm 1 chút nhưng có lãi là ok :binhsua49:

em moi dep 100$ ma chua cap nhat.no chua gui mail hic.bac nao cho y kien

em moi dep 100$ ma chua cap nhat.no chua gui mail hic.bac nao cho y kien
jss mấy ngày nay cập nhật chậm mà, từ từ thôi, đừng lo lắng :binhsua50:

Ôi trời ơi 2 ngày ko lãi :binhsua48:

lại 1 người nữa chưa được chia lãi 2 ngày, chắc phải lập thớt hot 2 ngày quá :binhsua57:

Tiền pay tối qua các bác có ai nhận được chưa :binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163::binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week