Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
Ko lẽ tạo acc mới chơi??? JSS ác thế, ưu ái người mới hơn .
trong kinh doanh mọi khách hàng đều bình đẳng, lẽ ra mình nghĩ jss ko nên đưa ra cái rule ưu tiên chia lãi trước cho acc mới.

bất cứ cty nào cũng vậy, nếu chỉ chú trọng khách hàng mới mà bỏ quên khách hàng cũ cũng khó mà phát triển dc, mong jss ko như vậy, mà tình trạng chậm chia lãi này có lẽ còn kéo dài đây.

trong kinh doanh mọi khách hàng đều bình đẳng, lẽ ra mình nghĩ jss ko nên đưa ra cái rule ưu tiên chia lãi trước cho acc mới.

cậu đọc kĩ cái thông báo của nó sẽ biết. "Daily Payouts currently take 18 or more hours to be completed, starting at 12:05 CEST. Newest members are paid first."

cậu đọc kĩ cái thông báo của nó sẽ biết. "Daily Payouts currently take 18 or more hours to be completed, starting at 12:05 CEST. Newest members are paid first."
mình biết nên mình mới bảo lẽ ra ko nên cho cái rule chia lãi trước cho mem mới vì tất cả mem đều như nhau, ko nên ưu tiên ai cả.

Buồn nhỉ haiz chờ dài cổ vẫn thiếu 2 ngày lãi :binhsua80:

Hì hì, khách hàng cũ quen rồi nên thông cảm đc, chứ người mới chân ướt chân ráo mà bị trục trặc ai còn dám chơi nữa.

A e thông cảm chịu thiệt cho nó tí, đừng ép nhau quá ...

Tình hình là éo dc chia lãi, và việc chậm trễ sẽ còn kéo dài cả tháng đây mà.

chờ được rút lâu quá 19.60 $ rồi mà chờ 3 ngày chưa đủ min pay !!!

Ta có lãi và rút hằng ngày :)) JSS

lãi 5/7 đã nhận, giờ kẹt lãi 6/7 =)) chia muộn kinh =))

mọi người ơi cho em hỏi acc em mới tạo cách đây 3 tuần nhưng vẫn bị quỵt lãi vài ngày và hôm qua nó tăng Days Active nhưng tiền ko tăng. Ai làm ơn cho em mẫu ticker vụ này với ạ! :(

2012-07-05 12:05:00 None Daily Earnings for Active Positions 2012-07-05 2%
$ 9.60

cũng 3 ngày ngồi đợi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member