Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
Liều ăn nhiều, nó thế này nhưng vẫn đáng tin cậy hơn một số trang khác, nếu đến lúc mất tiền goy thì kiểu nào mà không mất cho nên cứ bem tới không phải xoắn :binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06:

Không được chia lãi từ 7/7. haiz. Có ai biết cách nào không, kiểu này hết hạn chắc ko rút được quá

yên tâm đê,sớm muộn cũng chia đủ thoi :binhsua27:

vẫn có ng nhảy vào nếu bị upline dụ dỗ để ăn commission keke.

Giờ đến commission cũng k có luôn.
Ref mình vẫn ham hố chơi nên vẫn Dep nhưng mình k có Com dù có mail báo về !!!!

Giờ đến commission cũng k có luôn.
Ref mình vẫn ham hố chơi nên vẫn Dep nhưng mình k có Com dù có mail báo về !!!!

cũng bị trường hợp tương tự anh. thấy có ref nó đăng kí lâu rồi, hn tự dưng mua 16pos mà nó tình commision có 5$ à. ( mua từ mấy hôm trước)

:binhsua31: JSS đã thông báo là đang nâng cấp hệ thống vì member quá nhiều vì vậy mới xảy ra việc chia lãi trễ nhưng nó vẫn đảm bảo đủ lãi cho member mà, :binhsua21: là phúc không phải họa, là họa khó tránh khỏi :binhsua26: thế nên ta vẫn dep tiếp, ai xoắn mặc ai

:binhsua31: JSS đã thông báo là đang nâng cấp hệ thống vì member quá nhiều vì vậy mới xảy ra việc chia lãi trễ nhưng nó vẫn đảm bảo đủ lãi cho member mà, :binhsua21: là phúc không phải họa, là họa khó tránh khỏi :binhsua26: thế nên ta vẫn dep tiếp, ai xoắn mặc ai
cái câu là phúc ko phải họa là họa ko tránh khỏi nó chỉ đúng khi bác đã dep rồi và h đang cố rút ra, chứ còn h mà bác dep tiếp thì cũng thật là pro đó.

Mình vẫn dep tiếp nè."là phúc ko phải họa là họa ko tránh khỏi " đấy, cứ chém tới đi, mới thấy khó chút mà đã nản rồi .yếu thế.

Mình vẫn dep tiếp nè."là phúc ko phải họa là họa ko tránh khỏi " đấy, cứ chém tới đi, mới thấy khó chút mà đã nản rồi .yếu thế.
dep dc bao nhiêu thế bác show cho a e chiêm ngưỡng, dep tầm 5k mới gọi là pro còn ít ít thì thôi đừng show.

dep dc bao nhiêu thế bác show cho a e chiêm ngưỡng, dep tầm 5k mới gọi là pro còn ít ít thì thôi đừng show.
Mình mới dep 300$ chắc cũng ko dám show ^^

Substantial growth of our member base has necessitated the ongoing optimization of our JSS-Tripler Daily Earning payout system. We are currently completing the processing of Friday's earnings and also combining Saturday, Sunday and Monday earnings into a single payout of up to 5% ... in order to catch up.

Rest assured that every JSS-Tripler position will always pay out the full 150%. Sorry for the inconvenience and thank you for your patience.

Tăng trưởng đáng kể của cơ sở thành viên của chúng tôi đã đòi hỏi phải tối ưu hóa liên tục của JSS Tripler hệ thống thanh toán thu nhập hàng ngày của chúng tôi. Chúng tôi hiện đang hoàn thành việc xử lý các khoản thu nhập của ngày thứ sáu và cũng kết hợp các khoản thu nhập Thứ bảy, chủ nhật và thứ hai vào một thanh toán duy nhất lên đến 5% ... để bắt kịp.

Hãy yên tâm rằng tất cả các vị trí JSS-Tripler sẽ luôn luôn trả tiền 150%. Xin lỗi vì sự bất tiện này và cảm ơn bạn đã kiên nhẫn của bạn.

cũng bị trường hợp tương tự anh. thấy có ref nó đăng kí lâu rồi, hn tự dưng mua 16pos mà nó tình commision có 5$ à. ( mua từ mấy hôm trước)

bác cho hỏi khi bác lên pờ rồ có cần scan cmnd + linh tinh beng ko bác :m020:

Trong Room Conferences của nó nè:
Lãi ngày 6 sẽ được chia ngay, còn ngày 7,8,9 nó sẽ làm 1 lần vào ngày mai :))

bác này thấy spam từ sáng tới giờ mà ko mỏi tay :binhsua21:

mỏi hết cả tay mà chưa thấy lòi cái đầu ra nữa :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333