Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
thế thì bác gửi ticket cho nó kêu tao ko cần mày chia tiền daily cho tao, mày chỉ cần chia monthly cho tau là được rồi :binhsua57:

vậy lâu quá :)), mà mình viết ticket kêu nó thanh toán hết cho mình 1 lần đc ko nhỉ , để 81 ngày lâu quá :)) ... bác nào anh hùng viết thử xem :))

vậy lâu quá :)), mà mình viết ticket kêu nó thanh toán hết cho mình 1 lần đc ko nhỉ , để 81 ngày lâu quá :)) ... bác nào anh hùng viết thử xem :))

Bác nào viết thì viết với nội dung như sau nhé: Ngày mai tôi chuẩn bị nhảy cầu nên hôm nay cần một số tiền để tiêu xài cho đã đời... đề nghị admin thông cảm thanh toán 1 lần cho tôi để tôi thõa nguyện.:))

Bác nào viết thì viết với nội dung như sau nhé: Ngày mai tôi chuẩn bị nhảy cầu nên hôm nay cần một số tiền để tiêu xài cho đã đời... đề nghị admin thông cảm thanh toán 1 lần cho tôi để tôi thõa nguyện.:))

Trích lời ecmin : tao cũng đang đi tìm csi cầu cao cao đây nè?

thằng dog jss scam tui 30$, nó là 1 thằng dog

:m146: có 30$ mà bác đã kêu la.....jss ko sờ cam thì mấy thằng cammer trong room này nó cũng ăn thôi,.thôi của đi thay người bác à...:m131:

:m146: có 30$ mà bác đã kêu la.....jss ko sờ cam thì mấy thằng cammer trong room này nó cũng ăn thôi,.thôi của đi thay người bác à...:m131:

rồi sẽ tới lượt bác thôi, mấy thằng đó k phải là người

rồi sẽ tới lượt bác thôi, mấy thằng đó k phải là người

nó sờ cam của em thì em cảm ơn nó,vì em hốt dc ko biết bao nhieu tiền của nó rồi,sờ cam tí ăn thua gì,gãi ngứa thôi :m066:

nó sờ cam của em thì em cảm ơn nó,vì em hốt dc ko biết bao nhieu tiền của nó rồi,sờ cam tí ăn thua gì,gãi ngứa thôi :m066:

chỉ có chú milk là tự tin thoai :binhsua57:

ac 2x hình như mấy con dog nó khoái scam hơn

bỏ acc đó di,làm ac khác,mấy acc già già nó cho lên dĩa hết đó, mấy acc non toàn dc chia lãi sớm, tiền về cũng sớm :m020:

Acc 8xxxxx đc chia lãi ngày 14 goy các bác ơi, nó chia lãi nhanh lại goy thích thật :m121::m121::m121::m121:

giờ mở dítupe payza dc k mấy pro, gửi chưa dc 1 tháng cho nó

chỉ có chú milk là tự tin thoai :binhsua57:

phải tự tin chứ bác,đời mà mất chữ N thì còn gì để nói,tự tin mất chữ N thì thành tự ti à , lên bàn thờ sớm :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week