Solved Tình hình là em bị limit paypal

Status
Not open for further replies.

condoms

Junior
Reactions
69
MR
0.027
Dạ em có một vấn đề thắc mắc như sau
Paypal của em nó bị limit như hình sau ạ

em muốn hỏi các cao nhân là:
Em không có hóa đơn internet chỉ có chứng minh nhân dân, bằng lái xe thì trường hợp này em có gỡ limit được không
Và em bị limit như thế này thì tài khoản này có nhận tiền từ nguồn khác được nữa không

Cao nhân nào biết xin chỉ giúp em, em xin chân thành cám ơn

Quá đơn giản, mình chuyên fake hàng để gỡ limit paypal, nếu cần thì pm yahoo thuê mình gỡ nhé, công rẻ

Upvote 0
Em không có hóa đơn internet chỉ có chứng minh nhân dân, bằng lái xe thì trường hợp này em có gỡ limit được không
Và em bị limit như thế này thì tài khoản này có nhận tiền từ nguồn khác được nữa không

Cao nhân nào biết xin chỉ giúp em, em xin chân thành cám ơn
cmnd vs bằng láy xe trong trường hợp này chưa cần thiết .
2 tài khoản em nhận tiền sẽ bằng niềm tin.
3còn nếu muốn gỡ trong trường hợp này em cần 1 card visa tài khoản 100k trở lên.
4 em cần 1 giấy tờ gì đó bất kì có giá trị để xác minh địa chỉ của em . em đã khai báo trong pp. nếu xem sét chưa khớp cần sửa lại

Upvote 0
3còn nếu muốn gỡ trong trường hợp này em cần 1 card visa tài khoản 100k trở lên.
4 em cần 1 giấy tờ gì đó bất kì có giá trị để xác minh địa chỉ của em . em đã khai báo trong pp. nếu xem sét chưa khớp cần sửa lại

theo như anh nói thì của em như sau paypal em đã verify rồi, thì có cần add thẻ visa khác nữa không ?

Giấy tờ thì em chỉ có chứng minh và bằng lái xe để chứng minh địa chỉ thôi ạ, hóa đơn điện là tên bố em có dùng được không ạ ?

Upvote 0
nó bảo xác nhận cc chứ có bảo add đâu, ấn resolve xem nó bắt làm gì.
address thì chụp cmt chắc được, còn nếu hoá đơn thì chụp 1 cái ở quê rồi photoshop lại cho đẹp :v.

Upvote 0
đã xác nhận giải quyết cho chủ thớt có cái avatar đẹp :D

Upvote 0
Cái này đơn giản mà.
Bước confirm cc thì chỉ nhập lại cc của bạn.
Bước proof of address thì bạn photoshop cái hóa đơn điện gửi cho nó. (cái này bạn có thể pm yh mmocap - trước mình nhờ cậu này làm, chi phí là 1$/1 file pts). trước khi upload lên bạn nhớ xóa phần detail của file.
sau khi làm xong các bước thì thường trong vòng 12 > 24h sau pp sẽ hoạt đọng lại bình thường

Upvote 0
Vẫn nhận tiền bình thường với limited như trên

Upvote 0
nó bảo xác nhận cc chứ có bảo add đâu, ấn resolve xem nó bắt làm gì.
address thì chụp cmt chắc được, còn nếu hoá đơn thì chụp 1 cái ở quê rồi photoshop lại cho đẹp :v.

nhấn vào nó bắt đánh cái số thẻ giống như khi verify, nhưng khi nhấn send thì nó báo là trung tâm dịch vụ thẻ không cho change :'(

Upvote 0
em cũng hy vọng như thế vì tiền em làm nó còn hold 1 tháng nữa chưa pay mà sắp tới hạn pay rồi, em sợ nó không nhận được thì chết :'(

Tốt nhất là cancel cái payment kia đi, và pay vào chỗ khác ( nếu admin uy tín thì nó sẽ hỗ trợ bạn vấn đề này nhanh chóng)

Bởi, hiện trạng là có thể nhận tiền, nhưng ai biết sau một hồi bạn nhờ vã các pro nó cho bạn 180 days thì khổ.

Lúc đó thằng kia nó pay không được mà hỗ trợ cũng khó

Upvote 0
Nói ra sợ chủ thớt lo lắng nhưng khuyên bạn nên call cho support. Cách đây hơn tuần mình cũng bị limit y như thớt. Sau khi confirm card và poor of add thì dính luôn quả 180 days. Acc mình dùng 6 năm, giao dịch khá nhiều, with về ACB và DAB 5-7 lần rồi. Sau khi bị đã mail trình bày xin xỏ đủ kiểu, nó reply hết nhưng vẫn không gỡ được.
Khuyên bạn nên gọi cho support trước bảo nó hướng dẫn gỡ, phải đánh phủ đầu ngay chứ đến khi bị limit 180 days rồi là tèo luôn đó :(

Upvote 0
Cứ bình tĩnh làm theo những gì Paypal yêu cầu, có gì thắc mắc cữ gửi mail hỏi nó. Paypal nhiệt tình lắm anh em đừng mất bình tĩnh xử lý mà bị limited. Kinh nghiệm 4 TK Paypal bị limited của mình :D

Upvote 0
Nói ra sợ chủ thớt lo lắng nhưng khuyên bạn nên call cho support. Cách đây hơn tuần mình cũng bị limit y như thớt. Sau khi confirm card và poor of add thì dính luôn quả 180 days. Acc mình dùng 6 năm, giao dịch khá nhiều, with về ACB và DAB 5-7 lần rồi. Sau khi bị đã mail trình bày xin xỏ đủ kiểu, nó reply hết nhưng vẫn không gỡ được.
Khuyên bạn nên gọi cho support trước bảo nó hướng dẫn gỡ, phải đánh phủ đầu ngay chứ đến khi bị limit 180 days rồi là tèo luôn đó :(

Đâu có biết tiếng anh mà gọi cho nó hả bạn, mà cái thẻ đó mình vẫn dùng bt, acc đó cũng verify cái tài khoản đó, giờ bắt confim lại thẻ, cũng đã gõ rồi, chắc phải gửi mail cho nó mới được.

Upvote 0
Đâu có biết tiếng anh mà gọi cho nó hả bạn, mà cái thẻ đó mình vẫn dùng bt, acc đó cũng verify cái tài khoản đó, giờ bắt confim lại thẻ, cũng đã gõ rồi, chắc phải gửi mail cho nó mới được.
Bạn cứ làm như mình nói ở trên. Mình đã gỡ limit như của bạn 2 3 lần rồi, rất đơn giản trong khoảng 12h là xong. Cái proof of address phải là hóa đơn điện hoặc nước nhé. Còn CMND thì khi chỉ dùng để gỡ cái bước photo ID card thôi. Bạn cứ đọc kỹ cái yêu cầu của nó làm đúng theo hướng dẫn là được. Trường hợp bị 180 days sau khi gỡ là do bạn cung cấp bill hoặc cmnd mà nó nghi ngờ thì mới bị.

Upvote 0
Cứ up hóa đơn xác mình địa chỉ là dc, bước 1 sẽ tự complete. Có gỡ được hay không thì hên xui :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,075
173,152
Latest member
phuongmoc0796

Most viewed of week

Most discussed of week