Help Tình hình là rất tình hình với thằng fileserve !

sungharim

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Mình đã tranfer sang acc payment để nhấn vào nút oat out hoặc redeem từ hôm thứ 6 nhưng hôm nay chủ nhật nó vẫn pending. Mấy lần trước thì tranfered ngay lần này thì lo quá. Có bạn nào bị giống mình ko ?

bạn hãy xem Tip trên WJ forum ! FS thì cứ thứ 4 là paid nếu ko có trục trặc gì về TK hay hệ thống , một số acc cheat ref nó sẽ block .

FS thì nên transfer trưa hoặc chiều chủ nhật. Đến thứ 3 mới payout được. Thứ 4 có tiền còn chậm thì thứ 6.

3 ngày rồi vẫn chưa tranfer để click vào nút payout được =(( =(( =(( :( :(

Mail thì ko thèm trả lời :( =((

Mình dùng paypal ko dùng webmoney

Fileserve thì nó cũng hay bất thường lắm, dù sao thì bác cũng nên chờ thêm thời gian nữa xem sao, có đợt mình transfer gần 5 ngày nó mới xong! Mình hiểu tâm trạng của bác nhưng thôi cố gắng chờ thêm nữa đi bác, dù sao cũng hy vọng mọi chuyện tốt đến với bác. :binhsua02:

ca7mau lúc này làm ăn thế nào rồi cậu. Chắc giờ Pro rồi phải ko? Còn chơi offer nữa ko?

cậu còn nhớ mình ah. thanks nhiều nha :D. cậu một thời cũng pro into đây mà. mình thì bỏ offer lâu rồi. cheat mệt quá. làm nhiều mà chẳng dc bao nhiêu. chỉ còn giữ mỗi thằng 5cent , ref cũng dc gần 300. lâu lâu vô rút tiền ref :D. PTU thì cũng chơi dc gần 3 tháng, coi bộ khỏe hơn offer. cày cuốc tháng đầu giờ thì cũng tạm ổn kiếm 6,7$/ngày.

-cậu chơi PTU trước mình chắc thu nhập cũng khá hơn mình ha.

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

23h20 nút Payout đã xuất hiện. ấn nhanh lụm tiền nào a e ơiiiiiii

hãy chờ tới hết thứ 4 mà nó vẫn còn thế mà ko có thông báo từ hệ thống thì hãy thắc mắc bạn à! bình tĩnh và yên tâm rằng bạn ko mất $ đâu

cậu còn nhớ mình ah. thanks nhiều nha :D. cậu một thời cũng pro into đây mà. mình thì bỏ offer lâu rồi. cheat mệt quá. làm nhiều mà chẳng dc bao nhiêu. chỉ còn giữ mỗi thằng 5cent , ref cũng dc gần 300. lâu lâu vô rút tiền ref :D. PTU thì cũng chơi dc gần 3 tháng, coi bộ khỏe hơn offer. cày cuốc tháng đầu giờ thì cũng tạm ổn kiếm 6,7$/ngày.

-cậu chơi PTU trước mình chắc thu nhập cũng khá hơn mình ha.

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

23h20 nút Payout đã xuất hiện. ấn nhanh lụm tiền nào a e ơiiiiiii

hihi! nhớ sao ko chứ! Hôm bữa tình cờ thấy nick của Cậu ở forum post film 3x nên biết bạn đang chiến 3x. Topic lượt view khủng! hehe
Còn tui bây giờ siêng siêng post thì 1 ngày hơn 10$, còn làm biếng thì 7-8$. Chưa biết xài auto post nên thu nhập ko tăng nỗi. Nick yh của Cậu là gì thế! Hôm nào rãnh tám chơi!
Tui cũng nghỉ chơi offer luôn rồi! Cũng muốn chơi lại mà làm biếng quá.! Hôm bữa vào làm thử 1acc ở DKM thấy offer ít quá nên ko làm nữa. Làm xong 1acc được có 0,8$.

hihi! nhớ sao ko chứ! Hôm bữa tình cờ thấy nick của Cậu ở forum post film 3x nên biết bạn đang chiến 3x. Topic lượt view khủng! hehe
Còn tui bây giờ siêng siêng post thì 1 ngày hơn 10$, còn làm biếng thì 7-8$. Chưa biết xài auto post nên thu nhập ko tăng nỗi. Nick yh của Cậu là gì thế! Hôm nào rãnh tám chơi!
Tui cũng nghỉ chơi offer luôn rồi! Cũng muốn chơi lại mà làm biếng quá.! Hôm bữa vào làm thử 1acc ở DKM thấy offer ít quá nên ko làm nữa. Làm xong 1acc được có 0,8$.

hơn 10$/ngày kinh ta. pro ah nha.mình chỉ xài auto thôi, cắm suốt ngày trên vps. làm biếng post tay lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week