Help tình hình là sẽ mang nợ hàng trăm triệu sau 10 năm nêu đăng ký thẻ mà không sài

bendark

Junior
Reactions
9
MR
0.009
_ Em vừa nghe tin đồn là nếu sau khi kích hoạt thẻ PO mà không sài thì sẽ bị âm tiền trong thẻ, lãi chồng thêm lãi thì sau 10 năm chúng ta sẽ nợ hơn 100 triệu VND, em muốn xác nhận có phải thông tin này là chính xác không, mọi người giúp em với !
_ Vấn đề thứ 2 là nếu bán thẻ PO cho người khác, chẳng may bán nhằm dân UG thì nếu người đó bị bắt và khai ra mình là chủ sở hữu của thẻ PO đó thì mình sẽ bị truy tố và chịu mọi trách nhiệm phải không?
_ Vấn đề cuối cùng là nếu khi đăng ký mà em sài thông tin giả, địa chỉ giả thì công ty PO có điều tra ra được em là ai và truy tố em không ?

p/s: em chưa giao dịch lần nào và đã có trong tay 2 thẻ PO nên hoang mang lắm các bác ạ ! Bác nào giúp me với !

peterzuma

Verified
Reactions
511
MR
0.000
_ Em vừa nghe tin đồn là nếu sau khi kích hoạt thẻ PO mà không sài thì sẽ bị âm tiền trong thẻ, lãi chồng thêm lãi thì sau 10 năm chúng ta sẽ nợ hơn 100 triệu VND, em muốn xác nhận có phải thông tin này là chính xác không, mọi người giúp em với !

Thông tin này nghe ở đâu vậy, tớ có cái thẻ từ 2003 đến giờ có bị gì đâu......

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
_ Vấn đề thứ 2 là nếu bán thẻ PO cho người khác, chẳng may bán nhằm dân UG thì nếu người đó bị bắt và khai ra mình là chủ sở hữu của thẻ PO đó thì mình sẽ bị truy tố và chịu mọi trách nhiệm phải không?
_ Vấn đề cuối cùng là nếu khi đăng ký mà em sài thông tin giả, địa chỉ giả thì công ty PO có điều tra ra được em là ai và truy tố em không ?

p/s: em chưa giao dịch lần nào và đã có trong tay 2 thẻ PO nên hoang mang lắm các bác ạ ! Bác nào giúp me với !

http://cand.com.vn/Vu-an-noi-tieng/...he-thong-thanh-toan-truc-tuyen-Paypal-309110/

cái bác cần, nếu thẻ rơi vào tay .....

dọa nhau à thớt :D
Dọa gì bác, không biết nên mới hỏi coi có phải thật là zậy không? Việt Nam còn troll nhau thì nói j` tới nước ngoài, nợ tiền ngân hàng 1 nghìn vnd trong thẻ, sau 10 năm nó phán nợ 75 triệu, hàng xóm em mới bị nên em mới lên hỏi coi PO nó có thế không ?

mmopro1102

Hero
Reactions
528
MR
0.014
Cái vụ PO thì không biết chứ thằng Đông Á là có đấy nhe bác thớt, bác đăng ký thẻ ATM Đông Á mà không xài thì nó cứ tính tiền duy trì hệ thống liên tục, đến khi nào bác xài nửa thì phải đóng số tiền đã nợ, bó tay.

luscence

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Cái vụ PO thì không biết chứ thằng Đông Á là có đấy nhe bác thớt, bác đăng ký thẻ ATM Đông Á mà không xài thì nó cứ tính tiền duy trì hệ thống liên tục, đến khi nào bác xài nửa thì phải đóng số tiền đã nợ, bó tay.
Không chỉ thằng Đông á đâu, thằng ACB cũng vây, hàng tháng nó cứ trừ phí duy trì tài khoản 15k, giờ tài khoản của mình đang âm gần 200k rồi.

piaggiodaison

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
554
MR
2.626
$100.00
Follow me on Facebook
Tin đồn thất thiệt.

Bạn không sử dụng trong hơn 1 tuần là nó cho thẻ vào trạng thái chờ kích hoạt, lấy đâu có chuyện đi tính lãi thẻ. Nó tính chi phí khi rút tiền từ thẻ về thôi

Còn bán thẻ cho dân UG thì hơi lo.

Sau này được mời đi uống nước và hợp tác làm việc với CA

hanhtg56

Senior
Reactions
191
MR
0.170
Làm gì - âm tiền đâu bác rút tiền về PO nó mới trừ phí. Mà bác tính cua trong lỗ thế nào chứ =)) Nó có trừ âm tiền trong thẻ thì 50 1 năm x 10 năm thì có 500$ lấy đâu ra trăm triệu zị

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,447
Latest member
GirisSorunlari

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week