Help Tình hình Letitbit 2 ngày nay (10, 11/4) đang có trục trặc lớn

Status
Not open for further replies.

huyle2103

Junior
Reactions
56
MR
0.021
Không hiểu sao 2 ngày nay Letitbit của mình thấy thu nhập chán quá, thu nhập mình cài đặt là sales=100% và download = 0% các bạn xem hình dưới này
attachment.php

Tỷ lệ sales/download rất thấp, thập chí hôm này tỷ lệ này bằng không. Thậm chí thu nhập từ hôm qua mà hôm nay nó vẫn chưa cộng vào tài khoản balance cho mình nữa.
Không biết có phải do đang thay đổi thu nhập từ Skymonk (bây giờ chỉ còn 3 nước) nên nó bị lỗi không nữa. Mình post bài viết lên cho anh em letitbit cùng chia sẻ.
Đầu tháng trước đã bị 1 lần rồi, giờ lại thế. Có nên thay đổi trang khác không đây

Attachments

43.9 KB · Views: 178
Last edited by a moderator:
mấy hôm nay của mình cũng thấp tè lè, tốt nhất cứ kiếm cái host sơ cua nữa đi bác, chơi 1 thằng nó bùng cái thì khóc ah

ah mà mấy hnay ftp cũng chậm như rùa, mọi ngày toàn 7-8Mb h toàn vài trăn Kb, nản

mấy hôm nay của mình cũng thấp tè lè, tốt nhất cứ kiếm cái host sơ cua nữa đi bác, chơi 1 thằng nó bùng cái thì khóc ah

ah mà mấy hnay ftp cũng chậm như rùa, mọi ngày toàn 7-8Mb h toàn vài trăn Kb, nản
Chơi thằng nào ổn vậy bạn, mình dùng webmoney, có trang nào tin cậy và thu nhập khá về webmoney ko, các bạn chia sẻ với mình đi. Mình chơi Letitbit thu nhập rất tốt nhưng thỉnh thoảng nó lại như thế này, nản quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week