Tình hình mạng cáp quang Viettel ?????

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Tình hình là từ hôm qua tới giờ ko làm ăn nổi gì với gói 12MB của Viettel, ko rõ thằng Vịt teo này bị sao, gói 12MB, trong nước test vẫn 12MB nhưng ra quốc tế luôn thấp hơn 0,5MB, :eek::eek::eek:, mà bình thường nó load cực ổn, socks chạy bay bay mà giờ lê lết ko nổi, từ qua giờ ko đc xu nào hết, có ai bị như vậy ko ạh ? Ko biết 1 mình em bị hay tình hình chung, hay là có phải Mập đại ca đã trở lại và lợi hại hơn xưa ko? :confused::confused::confused:

Ai có tin tức hay tình hình gì giải thích giùm với, Như lày là như lào??? (Em ngọng luôn rồi)
:(:(:(

[

Last edited:
bên mình vẫn ổn @@ mà lâu lâu bọn viettel nó thế dung lương QT nó có cam kết đâu nên cũng chả ý kiến đc với nó :(

gói 25mbs mình đang xài có cam kết 512kbs , cơ mà vẫn làm rất tốt kể cả giờ cao điểm
thực sự thì gói cáp quang này không cam kết lưu lượng trong hợp đồng nên nó thế nào thì phải chịu thôi
Tình hình là từ hôm qua tới giờ ko làm ăn nổi gì với gói 12MB của Viettel, ko rõ thằng Vịt teo này bị sao, gói 12MB, trong nước test vẫn 12MB nhưng ra quốc tế luôn thấp hơn 0,5MB, :eek::eek::eek:, mà bình thường nó load cực ổn, socks chạy bay bay mà giờ lê lết ko nổi, từ qua giờ ko đc xu nào hết, có ai bị như vậy ko ạh ? Ko biết 1 mình em bị hay tình hình chung, hay là có phải Mập đại ca đã trở lại và lợi hại hơn xưa ko? :confused::confused::confused:

Ai có tin tức hay tình hình gì giải thích giùm với, Như lày là như lào??? (Em ngọng luôn rồi)
:(:(:(

View attachment 48060

mình cũng 12m quang vt
sáng nay mới có dấu hiệu chậm như vậy
đợt trước đứt cáp nó còn nhanh hơn vậy, ko hiểu chuyện j đang xảy ra

đúng rồi, sáng bà dì bên us gọi skype mà giật liên miên

mọi người gọi mấy thằng vịt teo vào sửa ngay và luôn đi :D 2 3 hôm trước mình bị, hôm qua gọi nó vào sửa thì nó thay luôn cái modem (media converrterr ấy chứ k phải cục router wifi đâu) xong lại ngon lành :D

mọi người gọi mấy thằng vịt teo vào sửa ngay và luôn đi :D 2 3 hôm trước mình bị, hôm qua gọi nó vào sửa thì nó thay luôn cái modem (media converrterr ấy chứ k phải cục router wifi đâu) xong lại ngon lành :D

Bác ở trong Thành Phố à, sao mà lại được cục ngon thế. :D> Cục đó ko cần phải cục chuyển đổi đúng ko bác? Thấy bảo cục đó hơn 2 củ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,709
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom