Tình hình mạng cáp quang Viettel ?????

Mình VNPT cũng đang vật vã đây . Download app từ ggplay thì vẫn bình thường nhưng ko hiểu sao connect sock thì tệ thế ... Bị từ 11h trưa trở đi @@

Last edited:
Check ra quốc tế nó mới lag bạn ạh, trong VN thì nó vẫn hơn 12MB
Uhm nhỉ.. hizz.. vậy tình hình chung rồi cậu, gói 12MB này ko cam kết tốc độ quốc tế mới đau chứ

Dạo này cũng hay lag về tối, nhưng ban ngày có vể ổn, mình vừa check xong đây
đang test QT bác test trong nước =))

Tình hình là từ hôm qua tới giờ ko làm ăn nổi gì với gói 12MB của Viettel, ko rõ thằng Vịt teo này bị sao, gói 12MB, trong nước test vẫn 12MB nhưng ra quốc tế luôn thấp hơn 0,5MB, :eek::eek::eek:, mà bình thường nó load cực ổn, socks chạy bay bay mà giờ lê lết ko nổi, từ qua giờ ko đc xu nào hết, có ai bị như vậy ko ạh ? Ko biết 1 mình em bị hay tình hình chung, hay là có phải Mập đại ca đã trở lại và lợi hại hơn xưa ko? :confused::confused::confused:

Ai có tin tức hay tình hình gì giải thích giùm với, Như lày là như lào??? (Em ngọng luôn rồi)
:(:(:(

[View attachment 48065
mình tưởng vitel ngon hơn vnpt, m dung vnpt thay chan lm

Đang tính lắp mạng viêttel nhưng thế này lại suy nghỉ lại rồi

đúng là vt đang chậm thiệt,vậy thì vt có đền bù cho khách hàng ko??khi hàng tháng vẫn thu đủ tiền cáp quang mà tốc độ như adsl thế này

đúng là vt đang chậm thiệt,vậy thì vt có đền bù cho khách hàng ko??khi hàng tháng vẫn thu đủ tiền cáp quang mà tốc độ như adsl thế này
bạn xem lại hợp đồng rồi nc bạn nhé :) nó chỉ cam kết trong nước quốc tế dù có xuống 0kb cũng ko làm gì đc nó nhé :D

kiểu này là kiểu này, trong câu mình nói k có 1 từ nào chửi hay xúc phạm thì phải@@

đã gọi là internet mà bác bảo ra quốc tế cho dù có xuống 0 thì viettel vẫn ko làm đc j nó thì có phải hơi quá hok rứa :D:D:D

chắc viettel cam kết xài mạng lan..kiểu buôn bán mang con bỏ chợ chỉ có ở vn,và bác mà làm giám đốc viettel chắc mau sập tiệm ,keke

đã gọi là internet mà bác bảo ra quốc tế cho dù có xuống 0 thì viettel vẫn ko làm đc j nó thì có phải hơi quá hok rứa :D:D:D

chắc viettel cam kết xài mạng lan..kiểu buôn bán mang con bỏ chợ chỉ có ở vn,và bác mà làm giám đốc viettel chắc mau sập tiệm ,keke
nó ko cam kết băng thông quốc tế bạn hiểu ko, cho dù nó xuống 0 thì bạn cũng chả ý kiến gì đc, vì hợp đồng ghi rỏ là vậy mà, bạn chịu thì bạn mới ký, ký xong r thì k đc ý kiến khi nó làm đúng hợp đồng . Mình nói là nói vậy thui chứ sao mà xuống 0 đc trừ khi nó ko muốn làm ăn nữa @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,711
Latest member
lululu0612

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom