Tình hình Mạng mẽo có ảnh hưởng đến tốc độ làm Việc?!?

viettel 440k/tháng. Thỉnh thoảng cũng bị cant sub nhưng là do trang chủ(vì thử truy cập trang chủ mà không được),nói chung xài ổn định. Vừa cap vừa down phim vẫn được.

Theo mình nghĩ chắc cũng tùy từng nơi nữa. Có nơi thành phố 150k dùng ngon lành lắm. Mình ở ngoại thành dùng gói 250k ko ổn định và chất lượng nhưu 150k kia

dùng vnpt 520k 1 tháng thấy ổn mà ... chả vấn đề zi ... dowload phim khí thế

vnpt tùy thời điểm, mfinh dùng gói 280k có khuyến mãi xuống còn 230k, nhưng mà có 1 thời gian nó dis với lag liên tục, được cái lúc bình thừong down tầm 500kb, gấp đôi vt với cùng mức giá :), sp thì viettel đúng là vô đối rồi còn gì nữa :))

Cáp quang việt teo đó bác.... nói chung việt teo cách phục vụ là số 1... vote cho việt teo
đúng rồi bạn ạ,cáp quang đường truyền 18M tặng kèm gói internet TV nữa. Mình xài ở quán cafe nên thấy ok.Bác nào xài gói 330k nên đầu tư thêm lên cho khỏe. (Mình ko qcao cho nó đâu nhé,các bác đừng hiểu lầm em)

đúng rồi bạn ạ,cáp quang đường truyền 18M tặng kèm gói internet TV nữa. Mình xài ở quán cafe nên thấy ok.Bác nào xài gói 330k nên đầu tư thêm lên cho khỏe. (Mình ko qcao cho nó đâu nhé,các bác đừng hiểu lầm em)

Hi... bạn mở quán cafe luôn mà còn cạp nữa àh... với lại cáp quang Việt Teo giờ cũng rẻ, có 400 mấy àh, ai có điều kiện thì kéo 1 đường sài cho sướng... quán cafe ở đâu vậy yenly, để hôm nào ghé qua ủng hộ nè :binhsua146:

Tới Hội An mình free cafe cho.

---------- Post added at 09:40 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

Hi... bạn mở quán cafe luôn mà còn cạp nữa àh... với lại cáp quang Việt Teo giờ cũng rẻ, có 400 mấy àh, ai có điều kiện thì kéo 1 đường sài cho sướng... quán cafe ở đâu vậy yenly, để hôm nào ghé qua ủng hộ nè :binhsua146:
Mà do mình xài lâu rồi nên giá hơn 400. Còn dk mới thì ko biết đâu nhé. Các bác có bị giá cao cũng đừng nói em quăng bom.

VNPT dạo này điên lắm . Tớ sài Viettel nhưng mỗi lần qua nhà bạn chơi VNPT thì vào web load chán vãi ra , vào FB đếch được . Cơ mà down load tốc độ lại bt nên đ*o' nói j được thằng nhà mạng cả .

mạng ngon thì làm việc hiệu quả nhanh chứ sao/
mạng mình ngon mà gõ ẹ quá nên cũng mỏi tay đau mông thôi.Ko pro được như các bác tốc độ hơn 30. Chỉ trách lúc nhỏ mình không liều.

hình như ngày tàn của viễn thông vnpt đã đến thì phải..............mạng nhà lúc có lúc không chán vãi..........giờ muốn đỗi sang fpt cũng không kịp

Tới Hội An mình free cafe cho.

---------- Post added at 09:40 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

Mà do mình xài lâu rồi nên giá hơn 400. Còn dk mới thì ko biết đâu nhé. Các bác có bị giá cao cũng đừng nói em quăng bom.

Bạn này ở Hội An hả. Mình ở Đà Nẵng, xin slot free cafe mỗi khi vào hội an chơi lễ đc ko nhỉ. Kaka

P/s: mình xài VNPT, mạng chuẩn, sài ngon, nhiều khi trên 4rum, mấy bạn bảo hay can, sub, nhưng mình thì lại thấy bình thường. Mình đã xài qua thử cả VNPT, FPT và Viettel. Mình đánh giá cao VNPT > Viettel > FPT.

Bạn này ở Hội An hả. Mình ở Đà Nẵng, xin slot free cafe mỗi khi vào hội an chơi lễ đc ko nhỉ. Kaka

P/s: mình xài VNPT, mạng chuẩn, sài ngon, nhiều khi trên 4rum, mấy bạn bảo hay can, sub, nhưng mình thì lại thấy bình thường. Mình đã xài qua thử cả VNPT, FPT và Viettel. Mình đánh giá cao VNPT > Viettel > FPT.
ok pro, ban vào lúc nào cứ pm mình. Mà cũng hay ra Đà Nẵng mua đồ lắm. Ở chỗ nào thỉnh thoảng ghé chơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week