Tutorial Tình hình muốn qua e mót vịt tả

còn đòi thêm call video nữa =))
Nghĩ khoẻ =]] còn đầu tư hơn thì hên gần nhà có đứa tây nào rủ nó qua nhà chơi gặp bạn trên skype =]]

Mỗi cái thím đều kêu mỗi thằng tây thì khác nào tự bóp mình :p:p
Bảo tao mới đi phẩu thuật =]] chém vs nó 1 hồi nó mệt quá cho pass, haha. Nó về nói vs thằng tay trong VN là dân mày nguy hiểm quá, tao thua cho nó làm đại đi =]]

Bảo tao mới đi phẩu thuật =]] chém vs nó 1 hồi nó mệt quá cho pass, haha. Nó về nói vs thằng tay trong VN là dân mày nguy hiểm quá, tao thua cho nó làm đại đi =]]
tóm lại là chém đến khi nào nó mệt quá chịu thua mình. =)) rồi làm tiếp à

tóm lại là chém đến khi nào nó mệt quá chịu thua mình. =)) rồi làm tiếp à
Nó đó thím, ngồi viết văn tả cảnh tả người =]]

Toàn các mẹ rảnh rỗi ko có việc gì làm lên đây chém gió la liếm xem có gì ăn đc ko .
Ở đất mmo này chỉ có pro thực sự đang kiếm ăn đc thì im ỉm không xuất hiện . Vì người ta đang ăn ngon thì lấy đâu time để mà chém gió :( .

Toàn các mẹ rảnh rỗi ko có việc gì làm lên đây chém gió la liếm xem có gì ăn đc ko .
Ở đất mmo này chỉ có pro thực sự đang kiếm ăn đc thì im ỉm không xuất hiện . Vì người ta đang ăn ngon thì lấy đâu time để mà chém gió :( .
ko ai cần thím cmt nhé - pro thì cứ ăn - cái nào sự thật thì nói chứ chém được cc gì - nếu thím dạng pro cũng chả phải nhả cái cmt này vào đây

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom