Ask Tình hình paid của YAC!

binlapvo

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Chào cả nhà!
Yac của tớ treo gần 2k, nhưng rút tiền qua http://bter.com khong nhận được. Mặc dù Yac đã trừ điểm òi, bác nào biết phán cho tớ vài câu yên lòng dới.

Chào cả nhà!
Yac của tớ treo gần 2k, nhưng rút tiền qua http://bter.com khong nhận được. Mặc dù Yac đã trừ điểm òi, bác nào biết phán cho tớ vài câu yên lòng dới.
đã có cảnh cáo rồi mà bác , bter nó ko nhận yac từ yacointalk nữa , qua cry nhé @@

Cứ bình tĩnh bạn ạ, nó sẽ về. Hôm qua nghe có tin đồn nó scam thế là mình cũng cuống quýt lên đi rút về ví bitcoin bên BTC-E. Mình hoàn thành lệnh rút lúc 12h đêm qua và sáng nay ngủ dậy đã thấy trong BTC-E rồi :D

vẫn dep được mà vừa with 57 YAC tu yancointalk 4h đến 6h có trong bter.com rùi! sell luôn và withraw về coinbase trong 5 phút nè
dep.bmp

dep2.bmp

Không buyết thằng yac talk hay thằng Bter nó scam đây :( mất toy 4 yac :(
nghe pờ gào bảo Bter của tung- khủa ! đang có dấu hiệu xì cam hoặc đang lỗi
nói chung chưa ổn định ko nên tham gia Bter

Trong mục deposit của tất cả các trang đều có dòng cảnh báo nhận coin từ pool mà sao các bác mắt mũi để đâu không chịu đọc đi rồi còn la làng la xóm ồn ào không ngủ được là sao nhỉ.
Trong Bter là thế này " It might take longer than normal to deposit to Bter from mining pool or deposit solo mining generated coins if the sender pay no transaction fee to the network."
Bên cryptsy là thế này "Notice: Do NOT mine directly directly to your Cryptsy deposit address."

Cứ nạp lên cryptsy đi rồi bữa sau kêu nó scam cho luôn.

kiểu này mấy bác đào phải rút về ví yac của mình sau đó dep vào bter hoặc cry thui
Bác nói đúng rồi. Hầu hết các site đều khuyến cáo không được (không nên) nạp trực tiếp từ pool lên. Vì có nhiều lý do để nó ko chịu trách nhiệm và vấn đề xác thực (confirmation).

nhưng bác có để ý từ lúc ae MMO mình đào YAC đến h có bao h bị tình trạng này chưa? cả ober của TBN cũng đã lên tiếng cảnh báo rằng có vấn đề gì đó giữa đồng Yacoin và Bter.
Update 0:52p sáng 28-12-2013, vẫn chưa nhận đc 250 YAC đã dep vào, mấy loại coin khác vẫn dep bt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week