Help tình hình paid to promote

ok bạn.
cách 1: cách này mình mới phát hiện ra, là bạn treo banner bạn lấy code ở phần banner code rồi đặt lên blogspot sau đó lấy link blogspot bảo vào jingling và treo cách này vừa tăng traffic cho blog vừa kiếm tiền rất hiệu quả

cách 2: lấy link ở phần promote link bỏ vào Jingling và cắm nhớ chỉnh thông số nhé cứ cắm nhiều vps vào nhé. 1 Jingling full 4link

mình làm 2 cách kết hợp lại đc không, mình đã làm như thế này:

Hiện tại mình đang cấm
1 link promote link ở paid - to promote như bạn hướng dẫn ở topic
1 link web site ( link này có treo banner cpx24 và paid to promote) lượt view trùng khớp với trong jinling iển thị
1 link blogspot( link này có treo banner cpx24 và paid to promote) lượt view trùng khớp với trong jinling iển thị

1 link adf.ly nhưng trong jinling là 689 view rồi , mà bên trên trang adf.ly thì chỉ có 70 view ,
bạn có chơi adf không cho mình xin ý kiến

Tổng là 4/4 trang cấm ở jinling vậy ok không có bị đụng chạm gì nhau không , hay mình chỉ cần làm cách 1 là ok rồi

giúp mình đặt jinling ra sao để hiệu quá nha mình mới vào là là ref của bạn

Thấy nhiều pro site này quá. Up cái proof cùi của mình.
Pro nào có cách chiến ngon share với.

50 vps mà dc có 0.4$ á :D chơi ptp vậy có mà chết đói à
Thật mà bác. tại vì em có biết chiến cái này đâu :(.

Úi úi bác ơi nhận em làm đệ ko. em có vps mà mỗi tội ko biết chiến cái thể loại này :-s.

Không biết bờ rào đây bờ rào có chém không nữa.
Cho em hỏi ngu 1 câu nhé.
Sao cái poof của bờ rào post nó có gì đó ko ổn ý. Không biết hệ thống của bọn PTP nó có vấn đề hay là cái poof có vấn đề nữa :(.
Sao những con số banner nó không cộng với con số popup để nó ra số tổng nhỉ :-?

Vứt VPS đây tới tháng lãnh $ :D:D:D
Làm gì thế bờ rồ. Share cho em chơi với ;)

mấy cái site chạy ptp này mình thấy là mình block site, block script, adblock hết và mấy forum mình tham gia người ta cũng chia sẻ block hết mấy site dạng này. điển hình là mấy tháng nay có 1 thằng spam cả chục site và bị người ta block hết không ăn được nó thay domain xong cũng bị block, tổng cộng nó thay domain cũng được hơn chục lần.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week