Help Tình hình sale acc tại FSn???

idsect

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
Hi,
Dạo này các bạn sale acc thế nào? Có giảm mạnh hay ko?
Tớ thì 6 tháng nay ngày nào cũng có sale, đều như vắt chanh. vậy mà cả tuần nay giảm thê thảm. vừa chuyển qua filepost thì 2 ngày nay sale đều. Liệu có phải FSn đang cheat hay ko :binhsua112:

vậy có lẽ do site mình các mem đều đã có acc,đang trong giai đoạn bão hòa. vậy thì tốt nhất nên chuyển sang filepost để có tiền rebills sau này :D

em cũng giống như bác, truoc thì ngày nào cũng >2cai
còn giờ thì lẻ tẻ ngày 1 cái
hy vọng qua đợt promo này nó bình thường lại

ko biết cái static của bác có giồng giống như em vầy ko?

minh sale toan trứng chuyen qua PPD thi cung chan.Chẳng hiểu FSn dao này thế nào,
Tiện thể hỏi ae dung VPS download cung dc tính sao minh down thử ma lượt Down vẫn 0 la sao?

FSn có vẻ như nó ko cheat 1 lúc tất cả các account, mà nó chỉ cheat khoảng 1/3 acc, sau đó xoay vòng cheat, cho nên nó sẽ tránh bị phát hiện. Vừa chuyển qua Filepost và mình thích rebills ;), mọi chuyện đang trở lại bình thường, member nó nói có mua acc FSn nhưng mình thì chẳng thấy có trong thống kê, chắc acc mình đang trong nhóm bị cheat của FSn ;))

hix hôm nay được có 9 cái sale. chán mọi hôm hơn 10 cái vậy mà giờ....thấy nản càng ngày càng đi xuống

Ha ha ha ha ha =))

hix hôm nay được có 900 cái sale. chán mọi hôm hơn 1000 cái vậy mà giờ....thấy nản càng ngày càng đi xuống :binhsua15:

FSn có vẻ như nó ko cheat 1 lúc tất cả các account, mà nó chỉ cheat khoảng 1/3 acc, sau đó xoay vòng cheat, cho nên nó sẽ tránh bị phát hiện. Vừa chuyển qua Filepost và mình thích rebills ;), mọi chuyện đang trở lại bình thường, member nó nói có mua acc FSn nhưng mình thì chẳng thấy có trong thống kê, chắc acc mình đang trong nhóm bị cheat của FSn ;))

cái này em cũng cảm nhận từ lâu lắm rồi, nay có thêm bác cảm giác điều này. và em tin chắc là bác noi 1 đúng

hix hôm nay được có 90 cái sale. chán mọi hôm hơn 100 cái vậy mà giờ....thấy nản càng ngày càng đi xuống

=))...............

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

hix hôm nay được có 900 cái sale. chán mọi hôm hơn 1000 cái vậy mà giờ....thấy nản càng ngày càng đi xuống :binhsua15:

:))............

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:20 PM ----------

lại 1 topic cho các bác chém gió !

topic thế không chém để làm gì...............=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week