• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Tình hình vừa bị mất 1k$ paypal

Status
Not open for further replies.

thienzing

Hero
Reactions
343
MR
0.774
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
haiz scam là ăn ngon nhỉ . nick face này hình như của Dương Tiễn :D hắn scam miết mà ko ai làm gì được sao

Sythril

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chat with me via Skype

Tội nghiệp bạn ấy ;)

CaSitzmore

Junior
Reactions
22
MR
0.000
nếu chơi net thì contact nhờ net refund. doạ ko mở distripute gì đó tao out nét, kiện ra toà hihi

Jayce153

Senior
Reactions
320
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ko có ý gì trách bác đâu nhưng mà bác làm đc 1K thì ít nhiều cũng là thuộc dạng PRO rồi vậy mà cái GD làm cũng ko xong, để scam kiểu ABC, mâu thuẫn thật. haizz. Lần sau GD thì kiếm topic chính chủ click chuột vào icon YH Skype FB.. ở dưới avatar nhé bác !

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.374
@PhạmThi vào giúp bác ấy kìa. E có nhớ là bác đã từng xử lý vụ này cho thằng bạn. Cũng PP add mail, cũng bị scam fake nick nhưng vẫn lấy lại được. :):)

Ko có ý gì trách bác đâu nhưng mà bác làm đc 1K thì ít nhiều cũng là thuộc dạng PRO rồi vậy mà cái GD làm cũng ko xong, để scam kiểu ABC, mâu thuẫn thật. haizz. Lần sau GD thì kiếm topic chính chủ click chuột vào icon YH Skype FB.. ở dưới avatar nhé bác !
mình có 156$ con 785$ là của thằng bạn.
lần đầu được nhận thanh toán vs mấy hôm trước tưởng net scam. nên khi bán ko cảnh giác. chứ e có pro gì đâu. giờ thành nợ thằng bạn 16 củ với học phí còn cắm cả thẻ để làm. nhọ hết chỗ nói. :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week