Help Tình hình YTB cuối năm 2016

hi. dao này đang biến bác. nghỉ ra tết đi. mình cg ms bị teo 2 kênh. 1 kênh tối qua ms đăng ký GA xong. thì sáng die. dự là do kênh reup đi reg GA nên chết. chưa biết thế nào
Mấy nay mình cũng đâu làm gì đâu.
cái kênh hồi tháng trước úp, tự nhiên để đó mấy nay lên view. check link lại thôi chứ k đăng nhập mà cũng tèo.
Mình đợt này die cả mớ: cứ lên view là tèo

Mấy nay mình cũng đâu làm gì đâu.
cái kênh hồi tháng trước úp, tự nhiên để đó mấy nay lên view. check link lại thôi chứ k đăng nhập mà cũng tèo.
Mình đợt này die cả mớ: cứ lên view là tèo
chắc là do chủ đề bác thớt hot quá. lên view nhanh thì nhanh chết thôi. có khi có thèng nào nó kênh nó report nguyên chủ đề cg nên

Dạo này YT nó quét ghê quá, lơ tơ mơ là ăn hành với nó. Có cái máy tính 10 kênh 1 kênh vào net nó tha còn 9 kênh còn lại trong GA nó cho die hêt, kết luận là chơi net an toàn hơn dù ăn ít 1 tí ( mà tính ra vào net cái CPM nó cao vời vợi trong khi CPM GA nó thấp lè tè)

mình tạo kênh mới xong, up video có vài trăm view thì vài tiếng sau kênh die luôn, 3 video chưa bật kiếm tiền, mà có muốn bật không được luôn phải liên kết với gà, nản

Vãi mấy anh gg kênh content 100% bị oẳng một cách vô lý mà kháng cáo không thấy hồi âm thế mới đáng sợ ( note: Kênh này là lần thứ 3 bị tạm ngưng, 2 lần trước kháng mất 2 ngày là thả) Có lẽ bỏ YTB thôi, content không vi phạm ji mà cũng không sống được. hay là mình đẹp trai quá nên nó ghét?

Vãi mấy anh gg kênh content 100% bị oẳng một cách vô lý mà kháng cáo không thấy hồi âm thế mới đáng sợ ( note: Kênh này là lần thứ 3 bị tạm ngưng, 2 lần trước kháng mất 2 ngày là thả) Có lẽ bỏ YTB thôi, content không vi phạm ji mà cũng không sống được. hay là mình đẹp trai quá nên nó ghét?
tớ kháng 3 ngày rồi chả thấy nó hồi âm, ôi nản

tớ kháng 3 ngày rồi chả thấy nó hồi âm, ôi nản
Nếu content thì kháng tiếp thôi. mình sẽ kháng đến khi nào trả lời thì thôi. mẹ cái bọn gg làm ăn mất tín vãi. chẳng lẽ nội bộ bọn này đang có biến.

Nếu content thì kháng tiếp thôi. mình sẽ kháng đến khi nào trả lời thì thôi. mẹ cái bọn gg làm ăn mất tín vãi. chẳng lẽ nội bộ bọn này đang có biến.
còn mấy ngày nữa là nó tới hai kỳ lễ, chắc nó nghỉ làm rồi, có ai đâu mà trả lời

Dạo này YT nó quét ghê quá, lơ tơ mơ là ăn hành với nó. Có cái máy tính 10 kênh 1 kênh vào net nó tha còn 9 kênh còn lại trong GA nó cho die hêt, kết luận là chơi net an toàn hơn dù ăn ít 1 tí ( mà tính ra vào net cái CPM nó cao vời vợi trong khi CPM GA nó thấp lè tè)
Chơi net nào vậy bạn.

chắc là do chủ đề bác thớt hot quá. lên view nhanh thì nhanh chết thôi. có khi có thèng nào nó kênh nó report nguyên chủ đề cg nên
Chủ đề bình thường mà. Đâu có hot j đâu.
Mình test bữa h. Cứ view lên là tèo ngay. Hoang mang quá. Mai lại tạo kênh test nữa

cho mình hỏi. mình là người mới.
Mình làm 1 video tự tạo thì đc up lên bao nhiêu kênh vậy ah? 1 video tạo up lên nhiều kênh có sao ko vậy?

cho mình hỏi. mình là người mới.
Mình làm 1 video tự tạo thì đc up lên bao nhiêu kênh vậy ah? 1 video tạo up lên nhiều kênh có sao ko vậy?
1 video up đk 1 kênh. bác up lên nhiều kênh thì ra đi cả đám đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom