Tình hình zippcoin này không ổn rồi

Tình hình này không ổn rồi anh em oi ! Cả buổi chiều nghiên cứu mấy cái 4rum nước ngoài ! ko thấy thằng nào đả động gì đến thằng này: wallet.zippcoin.com

Bị trolll rồi ! :mad::mad::mad::mad::mad:

ÔM bom chết rồi !
:D:D may quá vừa cho đi 8 triệu zipp:p:p

Bác phân tích hài thật, bác không nhìn nhận tới vấn đề chủ chốt quyết định tới sự sống còn của nó. Đó là người dùng, người dùng quyết định chứ không phải là nó. Mấy cái đó chỉ là tượng trưng thôi. Giá trị của nó được oánh giá dựa trên người dùng giao dịch trao đổi. Sàn giao dịch nó khác với cửa hàng nha bác
thế ng dùng ko nghĩ nó chả đc gì nếu bonus như thế à ;);) thậm chí sẽ mất rất nhiều tiền . và đứng trước nguy cơ phá sản ngay khi mới lên sàn

e k lầm thì trước đó có 1 loại coin đã làm tương tự :rolleyes:
Trước đây thằng captcoin nó cũng từng đưa ra hứa hẹn là 1 captcoin sau này sẽ có giá từ 0,01 BTC-0,1 BTC:rolleyes:. Nhưng mà lời nói gió bay ko tin tưởng đc, nên mình tranh thủ bán khi đc giá, chỉ giữ lại 1 ít captcoin dự trữ:). Như đã biết thì giá nó từ khoảng 0,00007000 BTC/1 captcoin tuột dốc ko phanh, và kết quả hiện giờ giá chỉ ngấp nghóe 0,00001500 BTC/ 1 captcoin:D
P/s Mặc dù captcoin sau này ko thể nào có thể kiếm thêm đc nữa. Mà chỉ có thể sở hữu qua việc mua đi bán lại. Mặc dù càng ngày càng hiếm nhưng đã mấy tháng nay giá lại càng ngày càng thê thảm:confused:

Last edited:
Bác phân tích hài thật, bác không nhìn nhận tới vấn đề chủ chốt quyết định tới sự sống còn của nó. Đó là người dùng, người dùng quyết định chứ không phải là nó. Mấy cái đó chỉ là tượng trưng thôi. Giá trị của nó được oánh giá dựa trên người dùng giao dịch trao đổi. Sàn giao dịch nó khác với cửa hàng nha bác
Ai mà thèm dùng cái coin này...ngay cả STR cũng chỉ đầu cơ thôi :v

Bác nào reg ko hết trong ngày thì cho mình link để mình reg lấy acc nhé. Ko đòi refund coin
Ref ko mình dưa link ,chia lại cho bạn 250 zippcoin :) Bạn đưa mail mình nhập mai trong invite nhé ,bạn chỉ cần vào mail nhấn link và đăng ký vì đăng ký qua link reg trực tiếp ko dc :)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week