Warning Tình trạng ăn cắp tools của nga ngố đem về vn sell với giá cắt cổ

cho bạn chứng minh :), nói sai ban acc nhé chịu hok
@binh6699 @danhmay24h @hungtai1900 tag luôn mấy mob vào cho máu, đang say, thằng thớt nói vớ vẩn đề nghị ban luôn acc, cần gì thì anh chứng mình cái đó nhé ;)

Mấy mob vào làm việc vs thằng thớt này ngay và luôn, đủ trình ko để phán, đi ra khỏi topic trước khi quá muộn e ạ, riêng topic này anh hầu mày cho tới cùng :lol

mày mù à ? tool báo lỗi chữ tàu
Thằng mù code, thôi nhé, tao tag luôn mấy pro code của mmo vào cho mày hiểu là mày ngu chỗ nào nhé : @VinaCaptcha @tunvit. Cai loại ngu đi decode rồi ở đó mà phán =))

mày mù à ? tool báo lỗi chữ tàu
báo chữ tàu là tool của tàu ah, ngu mà tỏ ra nguy hiểm. Mà người ta lấý tool của nga hay của tàu về sell lại thì việc gì đến nồi cơm của nhà mày, mày pro thì lấy về sell lại đi kìa

làm gì mà căng thế hay là có tật giật mình, trước crack tool ssh của người ta rồi thì cái gì chả làm được :D
Kaka đi đâu cũng chỉ 1 câu đó thôi hả, đang nhắc đến vấn đe mày bảo tinsoft ăn cắp tool của ngA và tao ăn cắp tool của tàu, mày chứng minh đi, tao crack tool của ai thì tao tag vào luôn top của mày đó =)). Không chứng minh được thì ra đảo em nhé, chỉ có 1 lý do ku này đi decode ngu ra toàn chữ tàu , rồi phán, ưng thì năng nỉ a post demo cho cái source xem chơi nhoé :v

Hmm. Cái đó do Pack Tool nên bị mã hóa ra mã code thế đó,t hường thì nó tự nhận và show chữ tàu, chứ tool này ko phải của bọn tàu.
Còn cái website blog Nga kia là làm đại lý cho TinSoft mà !

báo chữ tàu là tool của tàu ah, ngu mà tỏ ra nguy hiểm. Mà người ta lấý tool của nga hay của tàu về sell lại thì việc gì đến nồi cơm của nhà mày, mày pro thì lấy về sell lại đi kìa
tao không giải thích nhiều với mấy thằng óc chó. ok

Ngủ đi em yêu, để a tiếp nó, thằng này trc sau gì cũng ra đảo, đm ms nhậu say gặp thằng ngu mà nguy hiểm này vkl

Hmm. Cái đó do Pack Tool nên bị mã hóa ra mã code thế đó,t hường thì nó tự nhận và show chữ tàu, chứ tool này ko phải của bọn tàu.
Còn cái website blog Nga kia là làm đại lý cho TinSoft mà !
Ko phải báo lỗi mà ku này unpack code nên ra chữ tàu đó anh =))

Người bớt một lời đi, tự nhiên đêm khuya đem ra tranh cải chuyện của người khác ! Còn tag cả mấy Pro kia vào nữa, định không cho anh em ngủ nghĩ ah :)

Người bớt một lời đi, tự nhiên đêm khuya đem ra tranh cải chuyện của người khác ! Còn tag cả mấy Pro kia vào nữa, định không cho anh em ngủ nghĩ ah :)
Anh ngủ ngon, e xỉn rồi ngủ đây, ko tiếp chuyện vs mấy ông này nữa, nguy hiểm thật :((

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back