Warning Tình trạng ăn cắp tools của nga ngố đem về vn sell với giá cắt cổ

Có 2 lí do chính mình nghỉ bán tool public trên mmo và cũng khuyên ae bạn bè của mình nghỉ luôn như a @VinaCaptcha:
- Bị cracker để ý quá nhiều
- Độ nguy hiểm của các thánh trên mmo .
Cái lí do thứ 2 là vl nhất, có nhiều thánh chả biết gì, thay vì đi tìm hiểu tại sao nó lại như thế để tiến bộ lại cứ hoang tưởng như mới tìm được thuyết tương đối mới, cho mình cái quyền phán như đúng rồi, lại còn tuyên truyền lôi kéo các member khác. Tool đó dc pack lại (ko lầm thì dùng confuser), code đã obfus nên nó ra chữ Tàu + đầu lâu xương sọ nếu gặp exception. @anhhit mai mốt biết thì tranh luận, đúng hay sai thì mình sửa để tiến bộ, chưa gì bạn chửi ng ta óc cờ hó rồi, sao sống vội quá vậy, sống chậm lại tí coi.

Túm váy lại tool là của em trai tinsoft, còn cái website kia là partner của tinsoft, chả có gì mờ ám ở đây cả. Vote ban làm gương cho nhớ :D

Last edited:
Các bạn cứ bình tĩnh, người ta chưa dùng App chống Reverse Engineering thì.....người ta Reverse thử ra chữ Tàu thì nghi Tool của Tàu đâu có gì khó hiểu.

Chuyện bé xé ra to.

Đúng là bạn thấy thằng ăn cắp nó lấy đồ cũng đâu có nghĩa nó là thằng ăn cắp, nhiều khi nó đánh thằng ăn cắp bắt khai để trả lại chỗ cũ thôi.

Chẳng có gì hết đâu.

Chuyện VN dùng tool Nga ngố thì cũng đáng ngờ vì Nga thì trùm số 1 thế giới về hacking và làm rất nhiều tools cho Kiddies mà dùng

Tất nhiên không bằng không chứng thì cũng không nên quy chụp, thế thôi.

mmo riết toàn thánh óc cờ hó mà cứ nghĩ người ta ngu như mình phải đi ăn cắp về bán lại, chả buồn bán với buôn :D

vote ban đi. éo biết gì phán lung tung

Có sức thì tìm tòi, xong phát triển đem bán thôi. Như GEEK CODE, code PPD toàn là của 4rum nước ngoài, về viết thêm Postback bán anh em cũng ủng hộ. Đó là công sức. Còn huống gì site này là đại lý của TinSoft:D
Vãi cả thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week